Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Hệ thống pin năng lượng mặt trời OEM All In One ESS Hệ thống lưu trữ pin năng lượng mặt trời LiFePO4 5kW 10kWh
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Màn hình LCD Hệ thống pin năng lượng mặt trời tất cả trong một ESS 5kW 10,24kWh LiFePO4 Power Hệ thống lưu trữ pin năng lượng mặt trời
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Sunpok Tất cả trong một ESS Tích hợp Pin 48V Lifepo4 và Biến tần năng lượng mặt trời
| Tên sản phẩm: | ESS tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100Ah 200Ah |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
SUNPOK Pin sạc 48V High Powerli Iron Phosphate Giao tiếp RS485
| Loại: | Pin LiFePO4 |
|---|---|
| Đăng kí: | Pin tích hợp lưu trữ năng lượng |
| Sự bảo đảm: | 10 năm |
SUNPOK LiFePo4 Portable Deep Cycle Battery Pack Power Station 12V 24V 100ah
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 25,6V |
| Dung lượng pin: | 100Ah 150Ah 200Ah |
Hệ thống năng lượng mặt trời Lithium Ion All In One ESS Hệ thống lưu trữ pin LiFePO4 5kW 10kWh
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 20Kwh |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
SUNPOK Hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp tất cả trong một ESS 51.2V 200Ah 5Kw
| Tên sản phẩm: | ESS tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100Ah 200Ah |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
6000 chu kỳ Tất cả trong một hệ thống SP-AIO 230V 48V 5Kw - Pin 5 đến 20KWh
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Màn hình LED Tất cả trong một ESS 48V 100Ah 200Ah Lifepo4 Hệ thống lưu trữ năng lượng gia đình tích hợp với pin Lithium Ion
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 20Kwh |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
48V 200Ah 10kWh Lifepo4 Điện tường pin mặt trời Nhà lưu trữ năng lượng 20kWh pin lithium ion
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |

