Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió Lifepo4 pin 48v 100ah 200ah
| Loại: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| bảo hành: | 5 năm/12 năm |
Hệ thống năng lượng Hybrid Inverter Hệ thống mặt trời 3kw 3kva 3000w Pin Lithium 48V 200ah Hệ thống mặt trời
| Ứng dụng: | Nhà |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Hệ thống năng lượng mặt trời lai công nghiệp 15 kw 20kw 30kw 50kw 100kw Hệ thống năng lượng mặt trời 1000w 2000w 3000w
| Hàng hiệu: | Sunpok Energy |
|---|---|
| Số mô hình: | Số mẫu |
| Điện áp đầu ra (V): | 110-220V |
Hệ thống năng lượng mặt trời lai 30kw 20kw 10kw Hệ thống lưu trữ năng lượng 3 Giai đoạn 40kwh Lithium pin hệ thống mặt trời
| Ứng dụng: | Nhà |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Bộ đầy đủ 10KW hệ thống năng lượng mặt trời lai 10Kw 20Kw 30Kw hệ thống quang điện hệ thống điện gia đình
| Ứng dụng: | Nhà |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Hệ thống năng lượng mặt trời Off Grid 5kva Solar Hybrid Inverter Lithium Ion Battery
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Off Grid On Grid và Hệ thống điện hybrid 3kw 5kw 10kw Hệ thống năng lượng mặt trời
| Loại: | Hệ thống năng lượng mặt trời tắt lưới |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
3kw 5kw 8kw 10kw Hệ thống PV Mặt trời lai 5kilowatt Hệ thống PV Mặt trời lai với pin
| Hàng hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| Số mô hình: | SP-OF-5KW-230V |
| Điện áp đầu ra (V): | EU: 220-240/380-400V |
Hệ thống điện biến tần năng lượng mặt trời MPPT 3000W 5000W 8000W 10000W Biến tần lai với pin Lithium Ion
| Thương hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời hoàn chỉnh tại nhà |
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | PERC,Half Cell,Hai mặt,Hai mặt kính,Tất cả màu đen |
Hệ thống điện lai ngoài lưới 200AH Biến tần lai ngoài lưới 5KW 10KW 15KW
| tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời ngoài lưới hoàn chỉnh |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | PERC, Half Cell, Bifacial, All Black |
| Loại biến tần: | Off-Grid hoặc Hybrid Inverter |

