Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
51.2V 200ah pin năng lượng mặt trời LiFePO4 Lithium Ion 48V LiFePO4 10kwh Hệ thống lưu trữ năng lượng gia đình
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0°C đến 45°C @60+/-25% Độ ẩm tương đối |
Pin Lithium Iron Phosphate 51.2V 200Ah Lifepo4 Bán buôn Ắc quy 48V 10kWh Home Battery New Energy Power Wall
| Capacity: | 200Ah |
|---|---|
| Life time(25°C): | 20 Years |
| Storage temperature: | 0°C To 45°C @60+/-25% Relative Humidity |
Pin ắc quy lưu trữ năng lượng gia đình LiFePO4 48V 51.2V gắn tường 200Ah 10kWh, Bộ pin lithium ion cho hệ thống năng lượng mặt trời
| Capacity: | 200Ah |
|---|---|
| Life time(25°C): | 20 Years |
| Storage temperature: | 0°C To 45°C @60+/-25% Relative Humidity |
Hệ thống lưu trữ điện tại nhà màu trắng 48V 100Ah 200Ah 5kwh 10kwh 20kwh Li Ion Battery Bank
| Loại: | Pin Lithium lưu trữ năng lượng |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời, UPS, vv |
| bảo hành: | 5 năm/12 năm |
Oem 48v 300ah 400ah Powerwall Sodium Ion Lifepo4 pin cho hệ thống mặt trời gia đình
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
| Ứng dụng: | Lưu trữ và cung cấp điện |
Nhà 51.2V 100Ah 5KWh pin 3.2KW Inverter Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một
| tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
48V 200ah 300ah Lifepo4 pin 51.2v 10kwh 15kwh Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời tại nhà
| Loại pin: | Pin Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng |
| Bảo hành: | 5 năm |
Bộ hệ thống năng lượng mặt trời máy phát điện năng lượng mặt trời MPPT tất cả trong một 200Ah 48V
| tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Ứng dụng Lifepo4 Lithium Ion Phosphate Battery 48v 100ah 300ah pin mặt trời
| Loại: | lifepo4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | lưu trữ năng lượng |
| Bảo hành: | 5 năm |
Hệ thống lưu trữ năng lượng pin lithium Ion UN38.3 100Ah 51.2V
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | lưu trữ năng lượng |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |

