Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
10kwh 20kwh 30kwh 50kwh Hệ thống năng lượng mặt trời tại nhà Li-ion Lifepo4 48V 200Ah
| Kiểu: | Pin LiFePO4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hệ thống lưu trữ năng lượng |
| Sự bảo đảm: | 8 năm |
Bộ pin năng lượng mặt trời Lithium Ion Lifepo4 có thể sạc lại theo chu kỳ sâu 48v 100ah 200ah 300ah
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | Tường Nhà Điện Pin |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Điện tường gắn 48V 100Ah 10Kwh pin 51.2V 48V 200Ah Lifepo4 pin Lithium Ion pin mặt trời cho hệ thống mặt trời
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0°C đến 45°C @60+/-25% Độ ẩm tương đối |
Chu kỳ sâu Pin 12V Gel 200ah 100ah AGM Pin chì axit năng lượng mặt trời
| Đăng kí: | Hệ thống năng lượng mặt trời, UPS, Hệ thống báo động, Dụng cụ y tế, Chiếu sáng khẩn cấp |
|---|---|
| Loại pin: | Gel kín chu kỳ sâu |
| Chứng nhận: | MSDS UN38.3 |
Hệ thống năng lượng mặt trời nối lưới 200Ah 48V MPPT Tất cả trong một ESS Có thể tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Ngân hàng pin năng lượng mặt trời Bức tường điện Li-ion cho gia đình 100ah 5kwh 10kwh
| Kiểu: | Pin LiFePO4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hệ thống lưu trữ năng lượng |
| Sự bảo đảm: | 8 năm |
Hệ thống biến tần pin dự trữ năng lượng mặt trời Li-ion tất cả trong một Lifepo4
| tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Hệ thống lưu trữ pin ion natri gắn trên tường
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
| Apllication: | Lưu trữ và cung cấp điện |
48v 200ah 300ah pin năng lượng mặt trời lithium nhà lưu trữ năng lượng 5kw 15kwh pin mặt trời
| Loại pin: | Pin Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng |
| Năng lượng danh nghĩa: | 48V / 52V |
5kWh 100Ah 51.2V 48V 10kWh Powerwall Lifepo4 Lithium Ion pin mặt trời
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0°C đến 45°C @60+/-25% Độ ẩm tương đối |

