Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
SUNPOK Hệ thống pv năng lượng mặt trời gia đình tất cả trong một nhà sản xuất hệ thống lưu trữ năng lượng quang điện
| tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Hệ thống lưu trữ năng lượng pin SUNPOK Lifepo4 ESS 10KWh 15KW Hệ thống năng lượng mặt trời
| tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời pin lithium tất cả trong một 5KW 10KW 20kwh
| tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 20Kwh |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Hệ thống lưu trữ năng lượng pin SUNPOK Lifepo4 ESS 10KWh 15KW Hệ thống năng lượng mặt trời
| tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Hoàn thành hệ thống năng lượng mặt trời nối lưới 10kw Màu trắng 48V
| Tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Biến tần năng lượng mặt trời lưu trữ năng lượng gia đình 10kwh với pin Lifepo4 kết nối lưới tất cả trong một máy
| Tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
10KWH Lithium Power Wall 48V 200AH Tesla Powerwall pin cho hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |
10KW Power Wall cài đặt pin pin mặt trời 48v 200ah Lifepo4 Lithium Ion Phosphate Battery Pack với Bms 51.2V 48V 200ah
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0°C đến 45°C @60+/-25% Độ ẩm tương đối |
Pin Lithium Mặt Trời 51.2V 200Ah Gắn Tường 48V 10kwh Pin Lưu Trữ Năng Lượng Lifepo4
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0°C đến 45°C @60+/-25% Độ ẩm tương đối |
5kWh 10kWh 15kWh Pin Lithium LiFePO4 Powerwall 48V 51.2V Home Wall Mounted House Solar Energy Storage Battery
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0°C đến 45°C @60+/-25% Độ ẩm tương đối |

