Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Hệ thống năng lượng mặt trời tích hợp khu dân cư UN38.3 10kwh Hệ thống thông minh tất cả trong một nhà máy điện
| Tên sản phẩm: | ESS tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100Ah 200Ah |
| Hàng hiệu: | sunpok energy |
Pin Lithium Ion Lifepo4 Power Wall 10kwh 20kwh 48v 16s 100ah 200ah
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| loại pin: | Ion liti |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Hiệu suất cao An toàn cao 48V Tắt lưới MPPT Bộ hệ thống năng lượng mặt trời Máy phát điện năng lượng mặt trời tất cả trong một
| tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Hệ thống năng lượng mặt trời gia đình 51.2v 200ah
| Loại: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| Loại pin: | Lithium Ion |
| Bảo hành: | 5 năm |
Pin năng lượng mặt trời lithium ion xếp chồng 48V 100Ah 200Ah 5Kwh Lifepo4 pin lưu trữ năng lượng gia đình
| Type: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| Loại pin: | Pin Li-ion |
| Warranty: | 5 years |
Bộ lưu trữ năng lượng nhẹ Bộ pin lithium Hệ thống năng lượng mặt trời 48 Volt Lifepo4
| Loại: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| Đăng kí: | lưu trữ năng lượng |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Pin Lithium Tất cả Trong Một Hệ thống Lưu trữ Năng lượng Gia đình ESS 100Ah 200Ah
| Tên sản phẩm: | ESS tất cả trong một |
|---|---|
| Khả năng pin: | 100ah 200ah |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Pin chu kỳ sâu 100Ah 24 Volt Lithium Ion có thể sạc lại cho năng lượng mặt trời
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 25,6V |
| Dung lượng pin: | 50Ah 100Ah 200Ah |
Gói Lifepo4 Pin Lithium Ion Mô-đun pin Li-ion 48v 100ah 200ah năng lượng mặt trời
| Hàng hiệu: | sunpok energy |
|---|---|
| Loại: | Pin LiFePO4 |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Pin Lithium Ion SUNPOK 10kw 15kw 20kw 192v 380v cho hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |

