Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Chu kỳ sâu LiFePO4 pin ion lithium mặt trời 10kwh 48v 200ah Hệ thống năng lượng mặt trời gia đình
| Loại pin: | Pin Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng |
| Bảo hành: | 5 năm |
Pin natri 48V/51.2V với dung lượng cao cho các ứng dụng điện
| Chu kỳ cuộc sống: | 6000 chu kỳ |
|---|---|
| thời gian sạc lại: | 2 giờ |
| Tỷ lệ tự xả: | 2%/tháng |
Hệ thống pin năng lượng mặt trời hybrid off-grid
| Tên sản phẩm: | Biến tần Tắt lưới 230V 5Kw 48V |
|---|---|
| công suất định mức: | 10KW |
| dạng sóng đầu ra: | Sóng hình sin |
Smart BMS LiFePO4 10kwh 48V 100Ah 200Ah 300Ah Máy chủ Lithium Ion Mặt trời
| Bảo hành: | 10 năm |
|---|---|
| kết nối song song: | Lên đến 25 đơn vị |
| Vật liệu trường hợp: | SPCC |
Pin ắc lithium LiFePO4 48V 51.2V 100Ah 200Ah 5kWh 10kWh cho gia đình, pin lưu trữ năng lượng mặt trời 5kW 10kW
| Bảo hành: | 10 năm |
|---|---|
| kết nối song song: | Lên đến 25 đơn vị |
| Vật liệu trường hợp: | SPCC |
Lưu trữ năng lượng Pin ion natri Natri - Ionen - Akku Fur Photovoltaic Lượng đầu ra từ 5 đến 30 KWh
| Năng lượng danh nghĩa: | Tùy chỉnh 48V/51.2V |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
| Thêm tham số: | Liên Hệ Người Bán Để Nhận Hướng Dẫn Và Giá |
Biến tần năng lượng mặt trời lai ba pha tiêu chuẩn 8kw 10kw 12kw Sg04lp3-eu
| Tên sản phẩm: | Biến tần Tắt lưới 230V 5Kw 48V |
|---|---|
| công suất định mức: | 5kW |
| dạng sóng đầu ra: | Sóng hình sin |
trong một thiết kế công nghiệp 10kWh 20kWh ESS với hệ thống lưu trữ Inverter 8KW
| Công suất điện: | 20KW |
|---|---|
| Loại sản phẩm: | ESS |
| Loại lưới: | Hệ thống nhà năng lượng mặt trời không nối lưới |
Pin ắc quy Lithium Ion 48V 51.2V gắn giá đỡ 5kWh 10kWh Hệ thống lưu trữ năng lượng gia đình Ắc quy LiFePO4 năng lượng mặt trời 48V
| Bảo hành: | 10 năm |
|---|---|
| kết nối song song: | Lên đến 25 đơn vị |
| Vật liệu trường hợp: | SPCC |
Pin Lithium Ion Phosphate Loại Rack 48v 100ah 200ah 300ah 5kwh 10kwh 15kwh Pin Lifepo4 cho Hệ thống Năng lượng Mặt trời
| Bảo hành: | 10 năm |
|---|---|
| kết nối song song: | Lên đến 25 đơn vị |
| Vật liệu trường hợp: | SPCC |

