Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ all in one solar power system ] trận đấu 1311 các sản phẩm.
Dễ cài đặt Lifepo4 pin tường gắn 48v 200ah Với Can Rs485 Cổng 9.6kwh 10.2kwh 15kwh
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Pin Lithium 48v Lớn Pin Sạc Lithium Pin
| Kiểu: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Ứng dụng: | lưu trữ năng lượng |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Bộ pin 48V Lifepo4 Pin Lithium Ion 60AH 80AH 200AH
| Kiểu: | Pin LiFePO4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng hộ gia đình |
| Sự bảo đảm: | 10 năm |
Pin Lithium Ion 48V chu kỳ sâu Hệ thống pin lưu trữ tại nhà IP21
| Kiểu: | Pin LiFePO4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hệ thống lưu trữ năng lượng |
| Sự bảo đảm: | 10 năm |
6000 Chu kỳ Lifepo4 48v 100ah Pin treo tường Tuổi thọ cao
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | Sản phẩm Pin treo tường |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Bộ pin Lithium Ion dân dụng 10 Kw 5kwh 51.2V 230ah 280ah 300ah
| Loại: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| Đăng kí: | Pin dự trữ năng lượng tại nhà |
| Sự bảo đảm: | 10 năm |
OEM 6000 chu kỳ Tất cả trong một Hệ thống lưu trữ năng lượng tại nhà ESS Pin LiFePo4
| Tên sản phẩm: | ESS tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Pin ion natri hiệu quả SP-48100-BG-NA để lưu trữ năng lượng đáng tin cậy
| Sạc/Xả Hiệu Quả: | 98% |
|---|---|
| Tỷ lệ tự xả: | 2%/tháng |
| Loại pin: | Pin ion Natri |
IP21 100A Pin ion natri an toàn cao với -20 °C đến 60 °C Tuổi thọ 20 năm
| Loại hệ thống: | treo tường |
|---|---|
| Công suất: | Cao |
| Thêm tham số: | Liên Hệ Người Bán Để Nhận Hướng Dẫn Và Giá |
Pin Lithium lưu trữ năng lượng IP21 10kwh 48V Lifepo4
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng tại nhà |
| Sự bảo đảm: | 10 năm |

