Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ all in one solar power system ] trận đấu 1311 các sản phẩm.
48v 51.2v 100ah 200ah Pin lưu trữ năng lượng tất cả trong một ESS và biến tần
| Tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Pin Lithium Ion 100ah 200ah Xếp chồng lên nhau Hệ thống ESS Pin lưu trữ năng lượng lai điện áp cao
| tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Bộ lưu trữ năng lượng 500kwh 1mwh Hệ thống lưu trữ năng lượng pin tất cả trong một Ess Lifepo4
| Tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
VDE Max.Điện áp sạc 48V pin lithium ion IP21 Bảo vệ vỏ 88Kg
| Tiêu Chuẩn Pin Lithium: | UL1642, IEC62619, UN38.3, MSDS, ROHS, CE-EMC |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| Điện áp sạc tối đa: | 58.4Vdc |
Long Lasting UL1642 Standard 48V Lithium Ion Battery 20 năm Thời gian sử dụng
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Chu kỳ đời ((80% DOD, 25°C): | 8000 chu kỳ |
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
Lithium ion hiệu quả pin ngoài lưới Max. điện áp sạc 58.4Vdc
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Pin Lithium lưu trữ năng lượng 20Kwh Pin Lithium Iron Phosphate 280ah Lifepo4
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | lưu trữ năng lượng |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Pin Li-ion Bms 48v 100ah 400ah 200ah 120ah 100ah Pin Lifepo4
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| loại pin: | Ion liti |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
12v 48v 100ah 200ah Pin Lithium Ion Lifepo4 Pin Sạc Lithium Sắt Phosphate Lớn
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| loại pin: | Ion liti |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Hệ thống biến tần & Ắc quy đa năng an toàn cao Sunpok 10KWH 20KWH 50KWH
| tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |

