Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ all in one solar power system ] trận đấu 1311 các sản phẩm.
Pin lithium ion thương mại 110v 220v 10kwh 20kwh 30kwh pin lithium ion điện áp cao
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Pin Lithium Ion với Bms 48 Volt 200ah 10kwh Lifepo4 Powerwall pin lưu trữ năng lượng
| Loại pin: | Pin Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng |
| Năng lượng danh nghĩa: | 48V / 52V |
Nhà Lưu trữ năng lượng pin lithium ion 48V 200ah 280ah pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin p
| Loại pin: | Pin Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng |
| Năng lượng danh nghĩa: | 48V / 52V |
Smart Bms And Bluetooth 6500+ Deep Cycle 51.2v 200ah Pin lưu trữ năng lượng
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Trọng lượng: | 88kg |
| Loại: | Tách ra |
SUNPOK Hệ thống lưu trữ năng lượng tích hợp tất cả trong một ESS 51.2V 200Ah 5Kw
| Tên sản phẩm: | ESS tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100Ah 200Ah |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
6000 chu kỳ 10,24KwH Pin biến tần tất cả trong một ESS 48V Lifepo4
| Tên sản phẩm: | ESS tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100Ah 200Ah |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Pin Lithium Tất cả Trong Một Hệ thống Lưu trữ Năng lượng Gia đình ESS 100Ah 200Ah
| Tên sản phẩm: | ESS tất cả trong một |
|---|---|
| Khả năng pin: | 100ah 200ah |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Pin Lithium treo tường Pin 10kwh Lifepo4
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | Pin Lithium Cho Hệ Thống Pv |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Pin Lithium Phosphate dung lượng lớn 2kwh 5kwh Pin Lithium Ion 48v 200ah Lifepo4
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| loại pin: | Ion liti |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Pin lithium ion UN38.3 48v 100ah 200ah Hệ thống lưu trữ năng lượng pin điện áp cao xếp chồng lên nhau
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| loại pin: | Ion liti |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |

