Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ all in one solar power system ] trận đấu 1311 các sản phẩm.
Hệ thống dự phòng pin gia đình 48V 5Kwh 10Kwh Pin Lithium Ion dân dụng
| Kiểu: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hệ thống lưu trữ năng lượng |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Pin Li Ion Phosphate Pin Lithium Ion 48 Volt 20ah 30Ah
| Loại: | Ion liti |
|---|---|
| Đăng kí: | Lưu trữ năng lượng tại nhà |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Sunpok Hybridpower 20kW Hybrid Wechselrichter và 18,4kWh Solarspeicher-Set
| tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Giá của Bộ pin Lithium Ion Rack 48V 48 Volt 50Ah 100Ah
| Kiểu: | Ion liti |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng tại nhà |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Pin lithium ion thân thiện với môi trường cho chu kỳ 44-56Vdc điện áp hoạt động
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
|---|---|
| Trọng lượng: | 88kg |
| Công suất: | 200Ah |
Pin lithium ion hiệu suất cao với thời gian sử dụng 20 năm và điện áp sạc tối đa 58.4Vdc
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Trọng lượng: | 88kg |
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
Pin Lithium lưu trữ năng lượng 7.68Kwh 5.12Kwh IP21
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Kích thước: | L600*W400*H160mm |
| Đăng kí: | lưu trữ năng lượng |
Tấm PV đơn hai mặt PERC Half Cell Mô-đun PV đơn tinh thể 500W
| Loại: | PERC, Half Cell, All Black |
|---|---|
| Pin mặt trời: | 144 di động |
| Hộp đựng mối nối hai mạch điện: | Xếp hạng IP67 |
Tất cả trong một ESS pin linh hoạt thiết kế mô-đun điều khiển từ xa chuyển mạch liền mạch
| tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100Ah 200Ah |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Pin lưu trữ Sunpok All-in-One ES: Tương lai của lưu trữ năng lượng Độ tin cậy và hiệu suất vô song
| tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |

