Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ all in one solar power system ] trận đấu 1311 các sản phẩm.
Pin Lithium Ion Lf280k chính hãng dành cho Pin lưu trữ năng lượng Diy 12 v 48v 3.2v 280ah
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| loại pin: | Ion liti |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Pin tất cả trong một Sunpok 5kva 6kva 8kva 10kva cho hệ thống ESS xếp chồng tất cả trong một gia đình
| tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Sunpok All-In-One ESS - Trải nghiệm vận hành tiết kiệm, an toàn và thuận tiện
| tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100Ah 200Ah |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Sunpok All-In-One ESS: Hệ thống Lưu trữ Năng lượng Lifepo4 ESS An toàn, Đáng tin cậy & Không ồn ào
| tên sản phẩm: | ESS tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100Ah 200Ah |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
6000 chu kỳ Tất cả trong một hệ thống SP-AIO 230V 48V 5Kw - Pin 5 đến 20KWh
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
48V 400Ah 100Ah Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một ESS Pin 20kWh Lifepo4
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 20Kwh |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Màn hình LED Tất cả trong một ESS 48V 100Ah 200Ah Lifepo4 Hệ thống lưu trữ năng lượng gia đình tích hợp với pin Lithium Ion
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 20Kwh |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
6000 chu kỳ Tất cả trong một ESS 48V 51.2V 100AH 200ah Pin lưu trữ năng lượng và biến tần
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
SP-48100-BG-NA pin natri ion ROHS với tuổi thọ 20 năm
| Độ bền: | Cao |
|---|---|
| BMS: | Được xây dựng trong |
| thời gian sạc lại: | 2 giờ |
12 volt 48V 100ah 200ah pin lithium ion pin lithium ion dân cư
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |

