Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ all in one solar power system ] trận đấu 1311 các sản phẩm.
Pin Lithium 10kwh có thể sạc lại Ngân hàng pin lithium 48V 20kw
| Loại: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| Loại pin: | Ion liti |
| Sự bảo đảm: | 10 năm |
Pin Lithium Ion 48v 100ah 200ah 300ah thông minh cho xe đạp điện
| Kiểu: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng tại nhà |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Bộ pin lithium 48 Volt 100ah dành cho xe đạp điện Bảo hành 5 năm
| Kiểu: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng tại nhà |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Bộ pin Lithium Ion 48 Volt 100ah 200ah Lifepo4 Bộ lưu trữ năng lượng tại nhà
| Kiểu: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng tại nhà |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Pin Li-ion 300ah 200ah 100ah 48v dành cho Lifepo Ups
| loại pin: | Ion liti |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng tại nhà |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Trang chủ Lưu trữ năng lượng Bộ pin Lifepo4 48v 50ah 100ah 200ah 300ah
| Kiểu: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng tại nhà |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Pin ion natri hiệu quả 48V/51.2V 100AH 200AH với Chứng chỉ IEC62619
| thời gian sạc lại: | 2 giờ |
|---|---|
| Dung tích: | Cao |
| Định mức điện áp: | 48V/51,2V |
Hiệu suất tối ưu pin ion natri 6000 chu kỳ và bảo hành 10 năm
| Định mức điện áp: | 48V/51,2V |
|---|---|
| Tỷ lệ tự xả: | 2%/tháng |
| thời gian sạc lại: | 2 giờ |
Pin ion natri công suất cao cho các ứng dụng đòi hỏi năng lượng
| Tỷ lệ tự xả: | 2%/tháng |
|---|---|
| Cổng giao tiếp: | CÓ THỂ, RS232, RS485 |
| Định mức điện áp: | Tùy chỉnh 48V/51.2V |
Pin ion natri nhỏ gọn và hiệu quả với thời gian sạc 2 giờ
| Sự an toàn: | Cao |
|---|---|
| BMS: | Được xây dựng trong |
| Tuổi thọ: | 20 năm |

