Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ all in one solar power system ] trận đấu 1311 các sản phẩm.
Pin Ion Natri Capacity lớn 48V Powerwall pin lưu trữ năng lượng
| Tuổi thọ: | 20 năm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
| Tỷ lệ tự xả: | 2%/tháng |
Pin cao áp 5kwh/10kwh/20kwh Ess Split Type With Off-grid System
| Tuổi thọ chu kỳ (+25oC 0,2C 100% DOD): | Chu kỳ 6500 |
|---|---|
| Phần cuối: | đôi M8 |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0 °C ~ 30 °C |
Lithium Ion Battery Pack 51.2V 10KWh 20KWh Để lưu trữ năng lượng tại nhà
| Loại pin: | Pin Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng |
| Bảo hành: | 5 năm |
Pin ion natri công suất cao với 48V / 51.2V 100AH 200AH điện áp danh nghĩa
| Loại: | Pin ion Natri |
|---|---|
| Công suất: | cao |
| Tuổi thọ: | 20 năm |
5kw Hybrid Off Grid Biến tần pin lithium Màn hình LCD Biến tần 48V Spf
| Tên sản phẩm: | Biến tần Tắt lưới 230V 5Kw 48V |
|---|---|
| Công suất định mức: | 5KW |
| dạng sóng đầu ra: | Sóng hình sin |
Lifepo4 Lithium pin 48v 20kw 10kwh Đơn vị tích trữ năng lượng
| Tuổi thọ chu kỳ (+25oC 0,2C 100% DOD): | Chu kỳ 6500 |
|---|---|
| Phần cuối: | đôi M8 |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0 °C ~ 30 °C |
Năng lượng cao chất lượng tốt pin xếp chồng tất cả trong một pin lithium Lifepo4
| Tuổi thọ chu kỳ (+25oC 0,2C 100% DOD): | Chu kỳ 6500 |
|---|---|
| Phần cuối: | đôi M8 |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0 °C ~ 30 °C |
Pin ion natri hiệu suất cao với tỷ lệ tự xả 2% mỗi tháng
| Tuổi thọ: | 20 năm |
|---|---|
| Công suất: | cao |
| thời gian sạc lại: | 2 giờ |
CAN pin natri Ion gắn tường Liên hệ với người bán để được hướng dẫn
| Loại pin: | Pin ion Natri |
|---|---|
| Tỷ lệ sạc: | 1C |
| Tuổi thọ chu kỳ: | 6000 chu kỳ |
Pin Ion Natri bền vững DIY Natri - Ionen - Akku Selber Bauen Tỷ lệ xả 1C BMS
| Loại hệ thống: | treo tường |
|---|---|
| Loại pin: | Pin ion Natri |
| BMS: | Được xây dựng trong |

