Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ all in one solar power system ] trận đấu 1311 các sản phẩm.
20 năm tuổi thọ pin ion natri Capacity cao cho các giải pháp năng lượng bền vững
| BMS: | Được xây dựng trong |
|---|---|
| Tỷ lệ tự xả: | 2%/tháng |
| Năng lượng danh nghĩa: | 48V/51,2V |
Điện áp danh nghĩa 48V 51.2V Pin ion natri IEC62619 Capacity cao
| Năng lượng danh nghĩa: | Tùy chỉnh 48V/51.2V |
|---|---|
| Tỷ lệ tự xả: | 2%/tháng |
| BMS: | Được xây dựng trong |
Pin Ion Natri 48Volt Powerwall Pin lưu trữ năng lượng Trong -20°C đến 60°C
| Tỷ lệ tự xả: | 2%/tháng |
|---|---|
| Thêm tham số: | Liên Hệ Người Bán Để Nhận Hướng Dẫn Và Giá |
| Sạc/Xả Hiệu Quả: | 98% |
Hiệu suất pin ion natri công suất cao BMS -20°C đến 60°C
| Tuổi thọ: | 20 năm |
|---|---|
| Tỷ lệ tự xả: | 2%/tháng |
| Độ bền: | cao |
Hệ thống lưu trữ pin lithium BMS thông minh tất cả trong một ra khỏi lưới điện / lưới điện lai.
| Loại: | Tất cả hợp lại thành một |
|---|---|
| Kết nối lưới điện: | Tắt lưới, lưới lai |
| Trọng lượng: | 61,2*551276 |
26650 1.5Ah Natri Ion Cell Polymer Pin có thể sạc lại Na Ion
| Hàng hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 3.05Ah |
| Kích thước pin: | 26650 |
Thời gian sạc 1 giờ Pin ion natri cao cấp với độ bền cao
| Công suất: | cao |
|---|---|
| thời gian sạc lại: | 2 giờ |
| Cổng giao tiếp: | CÓ THỂ, RS232, RS485 |
Pin ion natri công suất cao 48V 100AAh 200Ah 30kwh 6000 chu kỳ
| Tỷ lệ tự xả: | 2%/tháng |
|---|---|
| Tuổi thọ chu kỳ: | 6000 chu kỳ |
| Loại: | Pin ion Natri |
Pin Ion Natri Sunpok được xây dựng trong các thiết bị điện tử BMS thông minh
| dải công suất đầu ra: | 5 ~ 30 KWh |
|---|---|
| Độ bền: | cao |
| Công suất: | cao |
Pin Sunpok Pin Sạc Natri-ion Cell Na-ion Bateria 3.6v 3200mah Dung Lượng Cao Dành Cho Điện Tử Tiêu Dùng
| Hàng hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 3.05Ah |
| Cân nặng: | 84,0 ± 2,0g |

