Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ all in one solar power system ] trận đấu 1311 các sản phẩm.
Pin ion natri độ bền cao được xây dựng trong Smart BMS 2% mỗi tháng
| Cổng giao tiếp: | CÓ THỂ, RS232, RS485 |
|---|---|
| tỷ lệ xả: | 1C |
| dải công suất đầu ra: | 5 ~ 30 KWh |
Thời gian sạc 2 giờ Pin natri ion CE đánh dấu Powerwall Giải pháp lưu trữ năng lượng
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Năng lượng danh nghĩa: | Tùy chỉnh 48V/51.2V |
| dải công suất đầu ra: | 5 ~ 30 KWh |
RS485 pin natri ion Powerwall pin lưu trữ năng lượng được xây dựng trong BMS
| Loại hệ thống: | treo tường |
|---|---|
| Sạc/Xả Hiệu Quả: | 98% |
| Cổng giao tiếp: | CÓ THỂ, RS232, RS485 |
48V Rack gắn pin Rack Mount
| Bảo hành: | 10 năm |
|---|---|
| kết nối song song: | Lên đến 25 đơn vị |
| Vật liệu trường hợp: | SPCC |
51.2v 48v Rack-mounted Lithium Battery 100AH 200AH 300AH LiFePo4 Battery Energy Storage Lithium Battery
| Bảo hành: | 10 năm |
|---|---|
| kết nối song song: | Lên đến 25 đơn vị |
| Vật liệu trường hợp: | SPCC |
Pin natri ion có dung lượng cao có thể sạc lại 18650 pin natri ion 3.7v pin natri ion 18650
| Hàng hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 3.05Ah |
| Cân nặng: | 84,0 ± 2,0g |
Pin ion natri đáng tin cậy với độ an toàn cao và tuổi thọ 6000 chu kỳ
| BMS: | Được xây dựng trong |
|---|---|
| thời gian sạc lại: | 2 giờ |
| Sạc/Xả Hiệu Quả: | 98% |
Lưu trữ năng lượng tại nhà thông minh và bền vững với tất cả trong một hệ thống ESS
| điện áp hoạt động: | 380v |
|---|---|
| Giao tiếp: | Wi-Fi, RS485 |
| Loại sản phẩm: | ESS |
Tùy chỉnh Quản lý thông minh Lưu trữ năng lượng Pin Lithium với Bms A-thể loại 48v 200ah 100ah 5kw 10kw Lifepo4 pin
| bảo hành: | 10 năm |
|---|---|
| kết nối song song: | Lên đến 25 đơn vị |
| Chất liệu vỏ: | SPCC |
Trung Quốc Sunpok Bán số lượng lớn Công nghệ pin 3.7v 18650 Natri-ion Pin Lithium Ion có thể sạc lại
| Hàng hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 3.05Ah |
| Cân nặng: | 84,0 ± 2,0g |

