Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Điện áp thấp Pin Lithium Ion 48V Phosphate Giao tiếp CANBUS RS485
| Kiểu: | Pin LiFePO4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng tại nhà |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Pin lưu trữ Li-Ion Li-Ion có thể sạc lại 48V Tuổi thọ cao LiFePO4
| Kiểu: | Pin LiFePO4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Pin Lithium lưu trữ năng lượng 5kwh 10kwh 15kwh 48v 100ah 200ah
| Loại: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| Đăng kí: | Lưu trữ năng lượng tại nhà |
| Sự bảo đảm: | 10 năm |
Sunpok All-In-One ESS - Trải nghiệm vận hành tiết kiệm, an toàn và thuận tiện
| tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100Ah 200Ah |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Pin lưu trữ Sunpok All-in-One ES: Tương lai của lưu trữ năng lượng Độ tin cậy và hiệu suất vô song
| tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
6000 chu kỳ Tất cả trong một ESS 48V 51.2V 100AH 200ah Pin lưu trữ năng lượng và biến tần
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Pin lithium ion thân thiện với môi trường cho chu kỳ 44-56Vdc điện áp hoạt động
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
|---|---|
| Trọng lượng: | 88kg |
| Công suất: | 200Ah |
VDE Max.Điện áp sạc 48V pin lithium ion IP21 Bảo vệ vỏ 88Kg
| Tiêu Chuẩn Pin Lithium: | UL1642, IEC62619, UN38.3, MSDS, ROHS, CE-EMC |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| Điện áp sạc tối đa: | 58.4Vdc |
Pin lithium ion hiệu suất cao với thời gian sử dụng 20 năm và điện áp sạc tối đa 58.4Vdc
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Trọng lượng: | 88kg |
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
Long Lasting UL1642 Standard 48V Lithium Ion Battery 20 năm Thời gian sử dụng
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Chu kỳ đời ((80% DOD, 25°C): | 8000 chu kỳ |
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |

