Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Công nghệ pin natri hiệu quả với thời gian sạc 2 giờ
| thời gian sạc lại: | 2 giờ |
|---|---|
| BMS: | Được xây dựng trong |
| Chu kỳ cuộc sống: | 6000 chu kỳ |
48V/51.2V pin natri ion điện áp danh nghĩa tùy chỉnh với cổng truyền thông CAN
| Sạc/Xả Hiệu Quả: | 98% |
|---|---|
| Tỷ lệ tự xả: | 2%/tháng |
| Loại pin: | Pin ion Natri |
Xây dựng trong BMS pin natri Ion công suất cao lâu dài RS232
| Sạc/Xả Hiệu Quả: | 98% |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
RS232 Powerwall Energy Storage Sodium Ion Battery với 6000 chu kỳ
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| An toàn: | Cao |
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
BMS 30KWh pin natri với thời gian sạc nhanh
| Tuổi thọ: | 20 năm |
|---|---|
| BMS: | Được xây dựng trong |
| Năng lượng danh nghĩa: | Tùy chỉnh 48V/51.2V |
Pin ion natri công suất cao được xây dựng trong Cài đặt tường BMS thông minh
| Tuổi thọ: | 20 năm |
|---|---|
| Tỷ lệ sạc: | 1C |
| Bảo vệ: | BMS thông minh tích hợp |
Pin Ion Natri Capacity lớn 48V Powerwall pin lưu trữ năng lượng
| Tuổi thọ: | 20 năm |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
| Tỷ lệ tự xả: | 2%/tháng |
Lithium Ion Battery Pack 51.2V 10KWh 20KWh Để lưu trữ năng lượng tại nhà
| Loại pin: | Pin Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng |
| Bảo hành: | 5 năm |
Năng lượng cao chất lượng tốt pin xếp chồng tất cả trong một pin lithium Lifepo4
| Tuổi thọ chu kỳ (+25oC 0,2C 100% DOD): | Chu kỳ 6500 |
|---|---|
| Phần cuối: | đôi M8 |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0 °C ~ 30 °C |
Lifepo4 Lithium pin 48v 20kw 10kwh Đơn vị tích trữ năng lượng
| Tuổi thọ chu kỳ (+25oC 0,2C 100% DOD): | Chu kỳ 6500 |
|---|---|
| Phần cuối: | đôi M8 |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0 °C ~ 30 °C |

