Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Lithium ion hiệu quả pin ngoài lưới Max. điện áp sạc 58.4Vdc
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Pin lithium ion thương mại 110v 220v 10kwh 20kwh 30kwh pin lithium ion điện áp cao
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Pin Lithium-Ion DC điện áp cao 51.2v 400AH 20KWH Pin tích hợp năng lượng gia đình
| Loại: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| Loại pin: | Pin Li-ion |
| Bảo hành: | 5 năm |
Smart Bms And Bluetooth 6500+ Deep Cycle 51.2v 200ah Pin lưu trữ năng lượng
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Trọng lượng: | 88kg |
| Loại: | Tách ra |
Pin ion natri hiệu quả SP-48100-BG-NA để lưu trữ năng lượng đáng tin cậy
| Sạc/Xả Hiệu Quả: | 98% |
|---|---|
| Tỷ lệ tự xả: | 2%/tháng |
| Loại pin: | Pin ion Natri |
IP21 100A Pin ion natri an toàn cao với -20 °C đến 60 °C Tuổi thọ 20 năm
| Loại hệ thống: | treo tường |
|---|---|
| Công suất: | Cao |
| Thêm tham số: | Liên Hệ Người Bán Để Nhận Hướng Dẫn Và Giá |
SP-48100-BG-NA pin natri ion ROHS với tuổi thọ 20 năm
| Độ bền: | Cao |
|---|---|
| BMS: | Được xây dựng trong |
| thời gian sạc lại: | 2 giờ |

