Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Pin Li-ion Bms 48v 100ah 400ah 200ah 120ah 100ah Pin Lifepo4
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| loại pin: | Ion liti |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
12v 48v 100ah 200ah Pin Lithium Ion Lifepo4 Pin Sạc Lithium Sắt Phosphate Lớn
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| loại pin: | Ion liti |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Pin & biến tần ESS tất cả trong một Sunpok để lưu trữ năng lượng tại nhà
| tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100Ah 200Ah |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Bộ pin lithium có thể sạc lại 12V 24V 100ah 200ah chu kỳ sâu
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 50Ah/100Ah/150Ah/200Ah |
Pin Lithium lưu trữ năng lượng 20Kwh Pin Lithium Iron Phosphate 280ah Lifepo4
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | lưu trữ năng lượng |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Bộ pin Li-ion Powerwall 48v 20ah 10kwh 20kwh 30kwh 50kwh
| Tỷ lệ sạc: | 100% |
|---|---|
| tỷ lệ xả: | 100% |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
50ah 60ah 100ah 12 Volt Pin Lithium chu kỳ sâu cho thuyền ô tô
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 100ah 200ah 300ah |
Pin Lithium Phosphate dung lượng lớn 2kwh 5kwh Pin Lithium Ion 48v 200ah Lifepo4
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| loại pin: | Ion liti |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Pin Lithium Ion Lf280k chính hãng dành cho Pin lưu trữ năng lượng Diy 12 v 48v 3.2v 280ah
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| loại pin: | Ion liti |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Pin Lithium 48v Lớn Pin Sạc Lithium Pin
| Kiểu: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Ứng dụng: | lưu trữ năng lượng |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |

