Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Sunpok 51.2V 200Ah pin LiFePO4 gắn trên tường 10,24kWh
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0°C đến 45°C @60+/-25% Độ ẩm tương đối |
Lifepo4 100ah 24V 48V Pin Lithium Ion Lưu trữ năng lượng 5kwh 10kwh 20kwh
| Kiểu: | LiFePo4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Pin Lithium Ion SUNPOK 48V 300ah 200ah 100ah Lifepo4
| loại pin: | Lifepo4, Liti Ion |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Pin năng lượng mặt trời 5kwh 10kwh 15kwh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
12v 24v 200ah 300ah 400ah Tùy chỉnh pin lithium chu kỳ sâu
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 50Ah/100Ah/200Ah/300Ah/400Ah |
Pin Lithium chu kỳ sâu Bms 12V 200ah có thể sạc lại cho RV và Marine
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 50Ah/100Ah/200Ah/300Ah/400Ah |
Bộ pin Rv Lithium Lifepo4 12 v 50ah 100ah 150ah 200ah 300ah
| Thương hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| loại pin: | Gel kín chu kỳ sâu |
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời, UPS, Hệ thống báo động, Dụng cụ y tế, Chiếu sáng khẩn cấp |
Pin Lithium lưu trữ năng lượng 200ah Pin 51.2V 100Ah LiFePo4
| Kiểu: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Ứng dụng: | hệ mặt trời |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Pin Lithium Ion 120Ah 150Ah 200Ah 300Ah 48V Dung lượng lớn
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | lưu trữ năng lượng mặt trời |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Pin Lithium treo tường Pin 10kwh Lifepo4
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | Pin Lithium Cho Hệ Thống Pv |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Pin Lithium Ion 5kwh 10kwh 15kwh Lifepo4 Pin lưu trữ năng lượng 48v 200ah
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | Hệ thống lưu trữ điện gia đình, năng lượng pin lưu trữ năng lượng mặt trời |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |

