Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Pin natri 48V pin Lưu trữ năng lượng 5Kwh 48V 200Ah 100Ah Lifepo4 Bộ pin natri ion gắn tường
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
48v 30ah 100ah Lithium Ion Battery Pack 48v 5Kwh Lithium Ion Polymer Rechargeable Battery
| tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời hoàn chỉnh tại nhà |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | PERC,Half Cell,Hai mặt,Hai mặt kính,Tất cả màu đen |
| Loại biến tần: | Off-Grid/Hybrid Inverter |
Pin Lithium Ion 48V 120Ah 150Ah 200Ah 10kwh Giá 48 Volt
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | lưu trữ năng lượng mặt trời |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Pin Sunpok Energy 12V 100Ah 150Ah 200Ah: Trải nghiệm độ tin cậy lâu dài
| Thương hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| loại pin: | Gel kín chu kỳ sâu |
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời, UPS, Hệ thống báo động, Dụng cụ y tế, Chiếu sáng khẩn cấp |
Pin gel 100Ah 150Ah 12V tối đa hóa tiềm năng với bộ lưu trữ hiệu suất cao
| Thương hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| loại pin: | Gel kín chu kỳ sâu |
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời, UPS, Hệ thống báo động, Dụng cụ y tế, Chiếu sáng khẩn cấp |
Nhà Lưu trữ năng lượng pin lithium ion 48V 200ah 280ah pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin p
| Loại pin: | Pin Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng |
| Năng lượng danh nghĩa: | 48V / 52V |
Pin Li-ion dung lượng lớn DIY 500Ah 51.2V Li Ion Lifepo4
| Loại: | Li-Ion |
|---|---|
| Đăng kí: | lưu trữ năng lượng mặt trời |
| Chu kỳ cuộc sống: | hơn 6000 lần |
Pin gel Agm chu kỳ sâu Axit chì kín 12 v 200ah 250ah Pin sạc gel
| Thương hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| loại pin: | gel |
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời, UPS, Hệ thống báo động, Dụng cụ y tế, Chiếu sáng khẩn cấp |
Sunpok 12 v 200ah 250ah Pin Gel SLA Khả năng đạp xe sâu Hiệu suất đáng tin cậy
| Thương hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| loại pin: | Gel kín chu kỳ sâu |
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời, UPS, Hệ thống báo động, Dụng cụ y tế, Chiếu sáng khẩn cấp |
Pin Lithium Ion với Bms 48 Volt 200ah 10kwh Lifepo4 Powerwall pin lưu trữ năng lượng
| Loại pin: | Pin Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng |
| Năng lượng danh nghĩa: | 48V / 52V |

