Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Pin Lithium Ion 10Kwh 48 Volt Lifepo4 Với BMS 200Ah 100Ah
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | Tường Nhà Điện Pin |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Pin Lithium chu kỳ sâu có thể sạc lại 12 v 24 v 200ah 300ah 400ah
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 50Ah/100Ah/200Ah/300Ah |
Chu kỳ đời dài sâu 48v 200ah Lifepo4 Bộ pin 5kwh 10kwh 20kwh Pin lithium điện áp thấp cho nhà lưu trữ năng lượng
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0°C đến 45°C @60+/-25% Độ ẩm tương đối |
51.2V Energy Storage Battery 8000 Cycle Life Wall Mounted Lifepo4 Lithuim Battery 48V 200ah 10kwh Lithium Battery
| Dung tích: | 200Ah |
|---|---|
| Thời gian sống (25 ° C): | 20 năm |
| Nhiệt độ lưu trữ: | 0 ° C đến 45 ° C @60 +/- 25% độ ẩm tương đối |
48v 51.2v 100ah 200ah Pin lưu trữ năng lượng tất cả trong một ESS và biến tần
| Tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Pin Lithium Ion Sodium Ion 48V được xây dựng trong BMS thông minh
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
|---|---|
| Bảo vệ: | BMS thông minh tích hợp |
| ứng dụng: | Lưu trữ và cung cấp điện |
Ứng dụng: Ứng dụng: Ứng dụng: Ứng dụng:
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
|---|---|
| ứng dụng: | Lưu trữ và cung cấp điện |
| tỷ lệ xả: | 1C |
Dễ cài đặt Lifepo4 pin tường gắn 48v 200ah Với Can Rs485 Cổng 9.6kwh 10.2kwh 15kwh
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Apexium Catl Sodium Na Ion Battery Grade A EU US Stock Grade A Catl Sodium Na Akku
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
| Ứng dụng: | Lưu trữ và cung cấp điện |
UN38.3 Ống gắn pin natri ion an toàn cao với tuổi thọ 20 năm
| Sạc/Xả Hiệu Quả: | 98% |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 20 năm |
| Thêm tham số: | Liên Hệ Người Bán Để Nhận Hướng Dẫn Và Giá |

