Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
48v 100ah 150ah 200ah 300ah Bộ pin Lifep04 Pin năng lượng mặt trời Lifepo4
| Kiểu: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng tại nhà |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời năng lượng dân dụng Tất cả trong một ESS 5kWh 10kWh
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100kwh |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
24v 48v lithium ion pin gói tuổi thọpo4 pin mặt trời 100ah 200ah lithium ion lifepo4
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Sunpok Mỹ kho pin lithium ion 48V 10KWH 51.2V 200Ah Hệ thống mặt trời
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0°C đến 45°C @60+/-25% Độ ẩm tương đối |
Pin Lithium lưu trữ năng lượng 48V Lifepo4 Powerwall cho nguồn điện gia dụng
| Loại: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| Đăng kí: | Lưu trữ năng lượng tại nhà |
| Sự bảo đảm: | 10 năm |
Sunpok All-In-One ESS: Hệ thống Lưu trữ Năng lượng Lifepo4 ESS An toàn, Đáng tin cậy & Không ồn ào
| tên sản phẩm: | ESS tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100Ah 200Ah |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
48V 400Ah 100Ah Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một ESS Pin 20kWh Lifepo4
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 20Kwh |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Lifepo4 5KW 10KW Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời gia đình ESS tất cả trong một
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
OEM 6000 chu kỳ Tất cả trong một Hệ thống lưu trữ năng lượng tại nhà ESS Pin LiFePo4
| Tên sản phẩm: | ESS tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Ứng dụng sử dụng pin sáp có thể sạc lại dựa trên phạm vi công suất đầu ra 5-30 KWh
| Bảo vệ: | BMS thông minh tích hợp |
|---|---|
| Độ bền: | Cao |
| BMS: | Được xây dựng trong |

