Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
5-30 KWh Điện năng lượng đầu ra Phạm vi pin natri 1C Tỷ lệ xả 98% Hiệu quả xả
| Loại pin: | Pin ion Natri |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
| thời gian sạc lại: | 2 giờ |
Pin Lithium Ion để lưu trữ năng lượng mặt trời
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | ion liti |
Pin cao áp 5kwh/10kwh/20kwh Ess Split Type With Off-grid System
| Tuổi thọ chu kỳ (+25oC 0,2C 100% DOD): | Chu kỳ 6500 |
|---|---|
| Phần cuối: | đôi M8 |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0 °C ~ 30 °C |
Pin Ion Natri Sunpok 98% Sạc / xả hiệu quả 5-30 KWh Ranh lượng đầu ra
| thời gian sạc lại: | 2 giờ |
|---|---|
| Tỷ lệ tự xả: | 2%/tháng |
| An toàn: | cao |
Khả năng tương thích của pin Lithium Pin Phosphate 100A 48V có thể sạc lại
| Kiểu: | LiFePo4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Pin năng lượng xanh 48V Pin Lithium Lifepo4 để lưu trữ năng lượng gia đình
| Kiểu: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
OEM pin Lithium Ion 48v 100ah 200ah 300ah 10kwh 20kwh
| Loại: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| bảo hành: | 5 năm/12 năm |
Ưu tiên bán buôn pin Lithium cho nhà 48V 100ah 200AH 300AH A Class Lifepo4
| Loại pin: | Pin Lithium Ion, LiFePO4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hệ thống điện năng lượng mặt trời |
| Loại: | Tách ra |
Pin Lithium 48V 100Ah 200Ah Bộ lưu trữ năng lượng tại nhà Bộ pin Lifepo4
| Kiểu: | LiFePo4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Lifepo4 48v 50ah Lưu trữ năng lượng Pin Lithium 100ah
| Loại: | Li-Ion, LiFePO4, pin lithium lifepo4/lithium / pin lithium, Li-polymer, pin lithium Lifepo4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| bảo hành: | 5 năm/12 năm |

