Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
48v 200ah 10kwh 5Kwh LiFepO4 pin lithium ion cho hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời gia đình
| Loại pin: | Lithium Ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng |
| Bảo hành: | 5 năm |
Sodium Ion Battery Pack 48v 100ah 200ah Hệ thống lưu trữ năng lượng gia đình
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
| Ứng dụng: | Lưu trữ và cung cấp điện |
Sunpok All-In-One ESS: Pin lithium tất cả trong một điện áp cao Biến tần năng lượng mặt trời
| tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Pin Li-ion Powerwall 48v 200ah 10kwh Lifepo4 Bộ lưu trữ năng lượng mặt trời tại nhà
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| loại pin: | Ion liti |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Pin Lithium Ion 16s Lifepo4 80ah 48V cho năng lượng mặt trời
| Loại: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Đăng kí: | Lưu trữ năng lượng tại nhà |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Bộ pin Lithium Ion 51,2V 48V có biến tần cho hệ mặt trời tắt lưới
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | Pin dự trữ năng lượng tại nhà |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
EU Stock pin năng lượng mặt trời 48V 5Kwh 100Ah 200Ah Home Lithium ion pin
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Pin Lithium chu kỳ sâu 12 24 Volt dành cho gia đình RV House UN38.3 MSDS
| loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 50Ah/100Ah/150Ah/200Ah |
Vỏ kim loại Pin Lithium Ion 48v Pin năng lượng mặt trời 200ah 100ah Lifepo4
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| loại pin: | Ion liti |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Pin lithium ion UN38.3 48v 100ah 200ah Hệ thống lưu trữ năng lượng pin điện áp cao xếp chồng lên nhau
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| loại pin: | Ion liti |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |

