Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Sunpok 12V Chu kỳ sâu Gel Độ bền Pin năng lượng mặt trời Chu kỳ sâu Gel Axit chì Pin 12v 200ah 250ah
| Thương hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| loại pin: | Gel kín chu kỳ sâu |
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời, UPS, Hệ thống báo động, Dụng cụ y tế, Chiếu sáng khẩn cấp |
Hệ thống BMS hiệu quả Pin Lithium Ion 48V 100ah 200ah 3kwh 5kwh 15kwh
| Kiểu: | Li-Ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | lưu trữ năng lượng mặt trời |
| Chu kỳ cuộc sống: | hơn 6000 lần |
Pin Lithium mặt trời 20 kw 48v 300ah 400ah Pin lưu trữ năng lượng gia đình
| Loại pin: | Pin Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng |
| Năng lượng danh nghĩa: | 48V / 52V |
10Kwh 48V 200Ah 51.2V Lifepo4 pin 100Ah 48V Lithium Lithium Ion pin 48V 200Ah pin hệ thống lưu trữ năng lượng gia đình
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0°C đến 45°C @60+/-25% Độ ẩm tương đối |
Nhà điện 48V 200Ah Lithium Ion pin 10Kwh LiFePo4 pin Smart BMS Hệ thống mặt trời 51.2V 100Ah pin lưu trữ năng lượng
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0°C đến 45°C @60+/-25% Độ ẩm tương đối |
Pin lithium ion lifepo4 lưu trữ năng lượng mặt trời 48V 51.2V 100Ah
| Loại: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Đăng kí: | hệ mặt trời |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Hệ thống biến tần & Ắc quy đa năng an toàn cao Sunpok 10KWH 20KWH 50KWH
| tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Sunpok Pin Tất Cả Trong Một Với Biến Tần 48V Ngoài Lưới MPPT Máy Phát Điện Năng Lượng Mặt Trời Tất Cả Trong Một Bộ Hệ Thống Năng Lượng Mặt Trời
| tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Nhà hàng 10Kwh 5Kwh Lithium Ion pin Lifepo4 48v 200ah Powerwall pin lưu trữ năng lượng mặt trời
| Capacity: | 200Ah |
|---|---|
| Life time(25°C): | 20 Years |
| Storage temperature: | 0°C To 45°C @60+/-25% Relative Humidity |

