Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
48V 100ah 200ah 5kwh 10kwh Sodium Ion Sodium-ion pin pin natri Ion pin điện tường cho ESS
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
48V pin natri-ion gắn tường 100ah 150ah 200ah 5kwh 10kwh 20kwh Hệ thống lưu trữ
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Product Name: | Powerwall Energy Storage Battery |
51.2V 48V 100AH 200AH 10KWH 5KWH Điện tường Lithium Iron Lifepo4 Bộ pin cho gia đình
| Loại pin: | Pin Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Thiết bị gia dụng, Hệ thống điện, UPS, Hệ thống năng lượng mặt trời |
| Bảo hành: | 5 năm |
Pin gel 50Ah 100Ah 150Ah 12V Lưu trữ năng lượng mặt trời với Sunpok
| Thương hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| loại pin: | Gel kín chu kỳ sâu |
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời, UPS, Hệ thống báo động, Dụng cụ y tế, Chiếu sáng khẩn cấp |
Pin lưu trữ năng lượng 5kw 10kw 20kw 5kwh Hệ thống năng lượng mặt trời nối lưới
| Tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời ngoài lưới hoàn chỉnh |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | PERC, Half Cell, Bifacial, All Black |
| Loại biến tần: | Off-Grid hoặc Hybrid Inverter |
Pin lithium năng lượng mặt trời 48v Mppt
| Loại pin: | Pin ion lithium |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng |
| Bảo hành: | 5 năm |
Pin mặt trời Lithium 48V 200AH 300AH 400AH Bộ pin hệ thống mặt trời
| Loại pin: | Pin Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng |
| Năng lượng danh nghĩa: | 48V / 52V |
Pin năng lượng mặt trời Chu kỳ sâu Pin axit chì 12 v 200ah 250ah Pin lưu trữ năng lượng mặt trời
| Thương hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| loại pin: | Gel kín chu kỳ sâu |
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời, UPS, Hệ thống báo động, Dụng cụ y tế, Chiếu sáng khẩn cấp |
Pin Lithium Ion 48V màu trắng cho hệ mặt trời 200ah 100ah 300ah Hệ mặt trời gia đình
| Kiểu: | Li-Ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | lưu trữ năng lượng mặt trời |
| Chu kỳ cuộc sống: | hơn 6000 lần |
Lithium Ion Battery Pack 10kw 15kw 20kw Hệ thống mặt trời / Ev / Rv Lithium Ion Battery
| Loại pin: | Pin Lifepo4/lithium |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời, hệ thống UPS; nhà máy điện |
| Năng lượng danh nghĩa: | 48V / 52V |

