Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Home Smart Kit 5Kw 10Kw 15Kw 20kw Điện năng lượng mặt trời trên lưới Hệ thống mặt trời Lifepo4 pin tắt lưới pin hệ thống mặt trời
| Type: | Solar System Kit |
|---|---|
| Solar Panel Type: | Monocrystalline Silicon, Polycrystalline Silicon |
| Mounting Type: | Ground Mounting, Roof Mounting, Carport Mounting, BIPV Mounting |
Bộ biến tần năng lượng mặt trời 3 pha 50Kw, Bộ điều khiển MPPT hoàn chỉnh 6Kw 8Kw 10Kw 12Kw, Bộ pin mặt trời
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Pin Lithium cho tấm pin mặt trời 5kw 10kw 15kw Hệ thống lưu trữ gia đình
| Loại pin: | Cuộc sốngP04 |
|---|---|
| dải công suất đầu ra: | 5 ~ 20 kWh |
| Loại hệ thống: | treo tường |
Mặt trời sàn đắp 400 Ah 20kwh LFP Lithium Ion Phosphate pin Lifepo4 48V 51.2V 400Ah Điện năng lượng nhà lưu trữ năng lượng
| Battery Type: | LiFeP04 |
|---|---|
| Output Power Range: | 5~20 kWh |
| System Type: | Wall-mounted |
10kw 15kw 20kwh Bộ pin lithium gia đình 48V 400ah Hệ thống mặt trời 20kwh 48V Lifepo4 Pin lithium ion cho tấm pin mặt trời 51.2V
| Battery Type: | LiFeP04 |
|---|---|
| Output Power Range: | 5~20 kWh |
| System Type: | Wall-mounted |
Pin lithium 48v Gói Lifepo4 5kwh 10kwh 100ah 200ah cho hệ mặt trời
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | Hệ thống pin lưu trữ năng lượng mặt trời |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Pin natri-ion 48v 300ah 210ah Hệ thống năng lượng mặt trời lai 10kw 20kw
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời |
Pin Lithium chu kỳ sâu 100Ah 25.6V dành cho tế bào lăng trụ Lifepo4 năng lượng mặt trời
| loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 100Ah/200Ah/300Ah |
48v 50ah 100ah 200ah 300ah Pin Lifepo4 Hệ thống năng lượng mặt trời Lưu trữ năng lượng hộ gia đình
| kiểu pin: | Pin treo tường |
|---|---|
| loại pin: | Lifepo4 / pin lithium-ion |
| Sự bảo đảm: | 12 năm |
năng lượng năng lượng pin chu kỳ sâu 12V 100Ah 120Ah 150Ah 200Ah 250Ah Chu kỳ sâu
| loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 100Ah/200Ah/300Ah |

