Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Li Ion Power Bank Pin Lithium Ion Pin Lithium Iron Phosphate 12 v 200ah
| loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 100Ah/200Ah/300Ah |
Pin hệ thống năng lượng mặt trời 48v 100ah 200ah 300ah Pin lưu trữ năng lượng
| Loại pin: | Cuộc sốngP04 |
|---|---|
| dải công suất đầu ra: | 5 ~ 20 kWh |
| Loại hệ thống: | treo tường |
48V 5kwh Pin natri-ion Sodium Na Ion Storage Battery Ngân hàng năng lượng mặt trời Power Wall Sodium Ion Rechargeable Batteries
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
48V 10kwh pin natri-ion pin natri Na-ion pin lưu trữ pin năng lượng mặt trời ngân hàng điện tường pin natri ion sạc
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
51.2V 10Kwh 200ah Bức tường Hệ thống mặt trời Năng lượng natri Powerwall 10kwh pin natri ion Hệ thống mặt trời pin nhà lưu trữ
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
Powerwall 48V 10kwh Pin 51.2v 200ah Nhà Lưu trữ năng lượng mặt trời Pin ion natri
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
51.2V Battery Powerwall 10kwh Wall Power Supply Sodium Ion Battery 48V Pack 10 kw Sodium Ion Battery 48V
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
Bộ hệ thống năng lượng mặt trời lai SUNPOK Hệ thống năng lượng mặt trời trên mái nhà được kết nối với lưới 5000w
| Tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời hoàn chỉnh tại nhà |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | PERC,Half Cell,Hai mặt,Hai mặt kính,Tất cả màu đen |
| Loại biến tần: | Off-Grid/Hybrid Inverter |
Hệ thống PV kết nối ngoài lưới 5000w 10000w 48V Hệ thống năng lượng mặt trời lai
| Tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời hoàn chỉnh tại nhà |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |
| Loại biến tần: | Off-Grid/Hybrid Inverter |
Bộ hệ thống năng lượng mặt trời lai 230V 3kw 5kw để lưu trữ năng lượng gia đình
| Tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời hoàn chỉnh tại nhà |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | PERC,Half Cell,Hai mặt,Hai mặt kính,Tất cả màu đen |
| Loại biến tần: | Off-Grid/Hybrid Inverter |

