Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Pin sạc năng lượng mặt trời pin lithium 48V 200ah Pin Sodium Ion Pin lưu trữ năng lượng
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
51.2V 48V Pin natri 10Kw 200Ah Lifepo4 Bộ pin năng lượng mặt trời
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
Hệ thống năng lượng mặt trời pin ion natri 48V 100Ah 5kWh Powerwall Pin natri lưu trữ năng lượng gia đình
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C đến 60 ° C. |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
Bộ nguồn dự phòng pin dự phòng tại nhà 20kwh 10kwh công suất cao
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Pin lithium chu kỳ sâu 2kw cho hệ thống năng lượng mặt trời ngoài lưới Tuổi thọ cao
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 25,6V |
| Dung lượng pin: | 50Ah 100Ah 200Ah |
Pin năng lượng mặt trời Sunpok lifep04 lithium ion 290Ah 48V 300AH
| loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 100Ah/200Ah/300Ah |
200A Lithium Ion Phosphate Battery 100ah 200ah For Solar Energy Storage Systems
| loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 100Ah/200Ah/300Ah |
Pin Lithium Iron Phosphate OEM Pin năng lượng mặt trời 12v 48v Pin Lithium Ion 100ah 200ah
| loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 100Ah/200Ah/300Ah |
Pin ODM 100ah 12V Gel Chu kỳ sâu Pin năng lượng mặt trời có thể sạc lại MSDS
| Đăng kí: | Dụng cụ điện, Xe chơi gôn, Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại pin: | Gel kín chu kỳ sâu |
| Chứng nhận: | MSDS UN38.3 |
Bộ nguồn 48v Pin sạc 50ah Bộ lưu trữ năng lượng thương mại Lithium
| kiểu pin: | Pin treo tường |
|---|---|
| loại pin: | Lifepo4 / pin lithium-ion |
| Sự bảo đảm: | 12 năm |

