Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
200Ah 300Ah 48V Pin Lithium Ion Hệ thống lưu trữ pin năng lượng mặt trời
| Kiểu: | Pin LiFePO4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng Lithium-ion |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
200Ah Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời tất cả trong một ESS Biến tần lai Pin năng lượng mặt trời Lifepo4
| Tên sản phẩm: | ESS tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100Ah 200Ah |
| Chu kỳ cuộc sống: | 6000 chu kỳ |
Nhà pin mặt trời Lithium 48v 100ah 200ah Điện tường Nhà Hệ thống năng lượng mặt trời
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Trọng lượng: | 88kg |
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
Sunpok Bán buôn 3kwh 5kwh 10kwh Tường năng lượng Lifepo4 Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời tất cả trong một
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Hệ thống pin lithium mặt trời 48V 200AH 10kw Lưu trữ pin nhà ở xếp chồng
| Loại: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| Loại pin: | Pin LiFePO4 |
| Bảo hành: | 5 năm |
Hệ thống năng lượng mặt trời Toàn bộ Home 10kw 15kw 200kw Off Grid Hybrid Power Inverter Battery Storage Panel Hệ thống năng lượng mặt trời
| Loại: | Hệ thống điện năng lượng mặt trời gia đình |
|---|---|
| Solar Panel Type: | Monocrystalline Silicon, Polycrystalline Silicon |
| Mounting Type: | Ground Mounting, Roof Mounting, Carport Mounting, BIPV Mounting |
Hệ thống năng lượng lưu trữ năng lượng mặt trời Lifepo4 pin 48v 51.2v 400ah 20kwh
| Tuổi thọ chu kỳ (+25oC 0,2C 100% DOD): | 6500 |
|---|---|
| Phần cuối: | đôi M8 |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0 °C ~ 30 °C |
Hệ thống mặt trời 8kw 10kw 12kw 15kw Solar Panel Kit với pin lithium và Inverter
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Hệ thống pin mặt trời lai ngoài lưới điện
| Tên sản phẩm: | Bộ hệ mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Tinh thể đơn tinh thể |
| Kiểu lắp: | Lắp mặt đất, lắp mái nhà, lắp xe, gắn bipv |
Hệ thống năng lượng mặt trời biến tần lai 10kw 50kw 500kw Lithium Ion pin Đặt trên mái nhà Sử dụng gia đình
| Loại: | Hệ thống điện năng lượng mặt trời gia đình |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |

