Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Sunpok Tất cả trong một Hệ thống năng lượng mặt trời biến tần 3 pha Bộ lưới lai 5KW 10KW 15KW Hệ thống năng lượng mặt trời
| tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
48V 5kwh 10kwh 20kwh Hệ thống tấm pin mặt trời dân cư hệ thống lắp đặt tấm pin mặt trời
| tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời ngoài lưới hoàn chỉnh |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | PERC, Half Cell, Bifacial, All Black |
| Loại biến tần: | Off-Grid hoặc Hybrid Inverter |
Hệ thống năng lượng mặt trời với pin lithium 20kw 15kw 16kw 10kw tắt lưới Hệ thống năng lượng mặt trời Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời
| Name: | Complete Off-Grid Solar System |
|---|---|
| Solar Panel Type: | PERC, Half Cell, Bifacial, All Black |
| Inverter Type: | Off-Grid or Hybrid Inverter |
Hoàn thành hệ thống năng lượng mặt trời 3KW 5KW 10KW Home Solar Panel Kit 12kw 15kw Hệ thống năng lượng mặt trời cho nhà
| tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời ngoài lưới hoàn chỉnh |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | PERC, Half Cell, Bifacial, All Black |
| Loại biến tần: | Off-Grid hoặc Hybrid Inverter |
Pin pin tường 48V 200Ah Pin Lithium LiFePO4 Dành cho Lưu trữ Năng lượng Mặt trời, Hệ thống Điện Gia đình
| Dung tích: | 200Ah |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| Nhiệt độ lưu trữ: | 0°C đến 45°C @60+/-25% Độ ẩm tương đối |
Bộ lưu trữ năng lượng mặt trời xếp chồng Pin LiFeP04 Điện áp cao thông minh cho kho EU
| Tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Nhà sản xuất 51.2V 200Ah 10kWh Pin LiFePO4 Pin Lithium Ion Hệ thống Lưu trữ Năng lượng Mặt trời Gắn Tường
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0°C đến 45°C @60+/-25% Độ ẩm tương đối |
Pin năng lượng mới 10kwh Lifepo4 Pin tường Lifepo4 48V 200Ah Pin gia đình cho Hệ thống năng lượng mặt trời Lưu trữ năng lượng gia đình
| Capacity: | 200Ah |
|---|---|
| Life time(25°C): | 20 Years |
| Storage temperature: | 0°C To 45°C @60+/-25% Relative Humidity |
Hệ thống năng lượng mặt trời ESS tất cả trong một SUNPOK Hệ thống lưu trữ pin LiFePO4 5kW 10kWh
| tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Điện áp cao 5kwh 20kwh Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một Biến tần năng lượng mặt trời lai và pin ESS
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |

