Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ all in one solar power system ] trận đấu 1316 các sản phẩm.
Bộ sạc ngoài trời đa năng 1200W 500w Pin Lithium Ion chất lượng cao Di động
| Product Name: | SUNPOK 1200W Portable Power |
|---|---|
| Battery Type: | Li-ion battery |
| Battery energy: | 1080Wh |
Hệ thống lưu trữ pin ion natri gắn trên tường
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
| Apllication: | Lưu trữ và cung cấp điện |
51.2V 280Ah 300Ah 314ah 16Kwh 15kwh Mô hình nhà đứng với bánh xe LiFePO4 Hệ thống lưu trữ năng lượng Pin ion lithium
| Loại pin: | Pin ion lithium, LifePO4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời điện |
| Kiểu: | Tách ra |
Pin năng lượng xanh 48V Pin Lithium Lifepo4 để lưu trữ năng lượng gia đình
| Kiểu: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Bảo dưỡng pin 100ah 12V Pin axit chì miễn phí để lưu trữ năng lượng
| Đăng kí: | Dụng cụ điện, Xe chơi gôn, Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại pin: | Gel kín chu kỳ sâu |
| Chứng nhận: | MSDS |
Pin Lithium 48V 100Ah 200Ah Bộ lưu trữ năng lượng tại nhà Bộ pin Lifepo4
| Kiểu: | LiFePo4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Pin Lithium lưu trữ năng lượng 200ah Pin 51.2V 100Ah LiFePo4
| Kiểu: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Ứng dụng: | hệ mặt trời |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Pin LiFePo4 12V 100Ah chu kỳ sâu nhẹ cho RV với mô-đun Bluetooth
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 100ah 200ah |
Pin lithium 10kwh 51,2 V 200ah Lifepo4 cho hệ thống lưu trữ năng lượng điện áp thấp
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng / Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Pin Lithium Ion 24v 12v 400ah Giao tiếp Bluetooth có thể sạc lại
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 100Ah 150Ah 200Ah 250Ah |

