Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ all in one solar power system ] trận đấu 1311 các sản phẩm.
Pin Li-ion có thể sạc lại Sunpok Lifepo4 48V 280ah 100ah 8000 Chu kỳ
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Nguồn năng lượng: | Pin năng lượng mặt trời 5kwh 10kwh 15kwh |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Pin Lithium lưu trữ năng lượng 10 Kw 200ah 48 Volt 5kwh 10kwh
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Năng lượng mặt trời /Hệ thống/Hệ thống lưu trữ năng lượng |
| Sự bảo đảm: | 10 năm |
Bộ pin Lithium Ion lưu trữ năng lượng tại nhà 48V 100ah 200ah 5kwh 10kwh
| Loại: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| Đăng kí: | Năng lượng mặt trời /Hệ thống/Hệ thống lưu trữ năng lượng |
| Sự bảo đảm: | 10 năm |
Tế bào sắt phốt phát có thể sạc lại Loại A 200ah 400ah Pin Li-ion Lifepo4
| Đăng kí: | Thiết bị gia dụng, THUYỀN, Xe chơi gôn, Hệ thống điện, Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại: | Pin LiFePO4 |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
50ah 60ah 100ah 12 Volt Pin Lithium chu kỳ sâu cho thuyền ô tô
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 100ah 200ah 300ah |
Bộ sạc ngoài trời đa năng 1200W 500w Pin Lithium Ion chất lượng cao Di động
| Product Name: | SUNPOK 1200W Portable Power |
|---|---|
| Battery Type: | Li-ion battery |
| Battery energy: | 1080Wh |
Hệ thống lưu trữ pin ion natri gắn trên tường
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
| Apllication: | Lưu trữ và cung cấp điện |
51.2V 280Ah 300Ah 314ah 16Kwh 15kwh Mô hình nhà đứng với bánh xe LiFePO4 Hệ thống lưu trữ năng lượng Pin ion lithium
| Loại pin: | Pin ion lithium, LifePO4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời điện |
| Kiểu: | Tách ra |
Pin năng lượng xanh 48V Pin Lithium Lifepo4 để lưu trữ năng lượng gia đình
| Kiểu: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Bảo dưỡng pin 100ah 12V Pin axit chì miễn phí để lưu trữ năng lượng
| Đăng kí: | Dụng cụ điện, Xe chơi gôn, Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại pin: | Gel kín chu kỳ sâu |
| Chứng nhận: | MSDS |

