Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ all in one solar power system ] trận đấu 1316 các sản phẩm.
Microgrid Energy Hub 25.6V 300Ah LiFePO4 Ngân hàng có thể mở rộng đến 61.44kWh 8 đơn vị
| Loại pin: | Lithium Ion |
|---|---|
| Loại hệ thống: | Đứng sàn |
| Số mô hình: | 25.6V300AH |
Hệ thống lưu trữ năng lượng Lithium Ion 50kwh 10kwh Gói pin lithium Lifepo4
| Đăng kí: | Thiết bị gia dụng, THUYỀN, Xe chơi gôn, Hệ thống điện, Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại: | Pin LiFePO4 |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Chu kỳ đời dài sâu 48v 200ah Lifepo4 Bộ pin 5kwh 10kwh 20kwh Pin lithium điện áp thấp cho nhà lưu trữ năng lượng
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0°C đến 45°C @60+/-25% Độ ẩm tương đối |
Sunpok 51.2V 200Ah pin LiFePO4 gắn trên tường 10,24kWh
| Công suất: | 200Ah |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0°C đến 45°C @60+/-25% Độ ẩm tương đối |
Hệ thống pin lithium lưu trữ năng lượng 300Ah 400Ah 500Ah 48 volt
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Pin Li-ion 10kwh 20kwh 30kwh 50kwh 48V Lifepo4 200ah Lưu trữ năng lượng
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | Pin lithium-ion lưu trữ năng lượng |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Sạc Rv 220v Hybrid Off Grid Inverter Prue Sine Wave
| Tên sản phẩm: | Biến tần Tắt lưới 230V 5Kw 48V |
|---|---|
| Công suất định mức: | 5KW |
| dạng sóng đầu ra: | Sóng hình sin |
ODM 5kw Hybrid Off Grid Biến tần 16kw Prue Sine Wave
| Tên sản phẩm: | Biến tần Tắt lưới 230V 5Kw 48V |
|---|---|
| Công suất định mức: | 5KW |
| dạng sóng đầu ra: | Sóng hình sin |
Sunpok 12 v 200ah 250ah Pin Gel SLA Khả năng đạp xe sâu Hiệu suất đáng tin cậy
| Thương hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| loại pin: | Gel kín chu kỳ sâu |
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời, UPS, Hệ thống báo động, Dụng cụ y tế, Chiếu sáng khẩn cấp |
Bộ pin Rv Lithium Lifepo4 12 v 50ah 100ah 150ah 200ah 300ah
| Thương hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| loại pin: | Gel kín chu kỳ sâu |
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời, UPS, Hệ thống báo động, Dụng cụ y tế, Chiếu sáng khẩn cấp |

