Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ wind solar hybrid power system ] trận đấu 897 các sản phẩm.
Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời 48V 3 pha Pin Lithium Ion 10kwh 20kwh
| Tên sản phẩm: | ESS tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100Ah 200Ah |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời 3 pha Pin Lithium Ion 10kwh 20kwh
| Tên sản phẩm: | ESS tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100Ah 200Ah |
| Trưng bày: | MÀN HÌNH LCD |
10KW 20kwh Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời tất cả trong một Bảo hành 5 năm
| Tên sản phẩm: | Tất cả trong một ESS |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 48V 100AH 200AH 300AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời Pin lithium cho hệ thống năng lượng mặt trời gia đình
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Bộ đầy đủ 5kw 10kw 15kw 20kw 25kw 30kw Hệ thống tấm pin mặt trời Off Grid Hệ thống năng lượng mặt trời gia đình
| Loại: | Hệ thống điện năng lượng mặt trời gia đình |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Pin Lithium Ion 48V 300Ah cho hệ thống lưu trữ điện năng lượng mặt trời
| Loại: | LiFePo4 |
|---|---|
| Đăng kí: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
Thông minh 24v Lifepo4 100ah Pin lưu trữ năng lượng tại nhà Hệ thống năng lượng mặt trời
| Kiểu: | Lifepo4/Li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| Sự bảo đảm: | 5 năm/10 năm |
51.2V 300Ah 15KWh Lifepo4 Bộ pin pin lithium 48V 300Ah Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời gia đình
| Loại pin: | Pin Lithium Ion, LiFePO4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hệ thống điện năng lượng mặt trời |
| Loại: | Tách ra |
Bộ pin mặt trời 48v 200ah 300ah 400ah 10kwh cho hệ thống điện lưu trữ gia đình
| Loại pin: | Cuộc sốngP04 |
|---|---|
| dải công suất đầu ra: | 5 ~ 20 kWh |
| Loại hệ thống: | treo tường |
Bộ pin LiFePO4 51.2V 300Ah 15KWh Pin Lithium Ion với BMS thông minh cho Hệ thống Lưu trữ Năng lượng Mặt trời
| Features: | Canbus / RS485 Communication |
|---|---|
| Battery type: | Lithium Ion Battery , LiFePO4 |
| Application: | Electric Solar Energy Power Systems |

