Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ mppt all in one ] trận đấu 248 các sản phẩm.
Pin cao áp 5kwh/10kwh/20kwh Ess Split Type With Off-grid System
| Tuổi thọ chu kỳ (+25oC 0,2C 100% DOD): | Chu kỳ 6500 |
|---|---|
| Phần cuối: | đôi M8 |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0 °C ~ 30 °C |
EU Stock pin năng lượng mặt trời 48V 5Kwh 100Ah 200Ah Home Lithium ion pin
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |
10KWH Lithium Power Wall 48V 200AH Tesla Powerwall pin cho hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Tất cả trong một Inverter và pin lithium 10kw 15kw 20kwh 30kwh Tất cả trong một Ess
| Tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời tất cả trong một 5Kw |
|---|---|
| Khả năng pin: | 48V 200Ah / 48V 400Ah / 48V 600Ah / 48V 800Ah |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | 6000 chu kỳ |
pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin pin
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Bộ năng lượng mặt trời hoàn chỉnh 20Kw 30Kw 50Kw Hệ thống năng lượng mặt trời gia đình 10Kw Hệ thống năng lượng mặt trời lai 10000Watt 3 pha
| Thương hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời hoàn chỉnh tại nhà |
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | PERC,Half Cell,Hai mặt,Hai mặt kính,Tất cả màu đen |
10kw 15kw 25kw 30kw 50kw Hệ thống năng lượng mặt trời hộ gia đình sử dụng nhà hoàn chỉnh Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời với pin lithium
| Thương hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| Tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời hoàn chỉnh tại nhà |
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | PERC,Half Cell,Hai mặt,Hai mặt kính,Tất cả màu đen |
Bộ phận năng lượng mặt trời hoàn chỉnh 20Kw 30Kw 50Kw Hệ thống sản xuất năng lượng mặt trời hộ gia đình 10Kw Hệ thống mặt trời lai 1000w 10000W 3 pha
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |

