Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ mppt all in one ] trận đấu 248 các sản phẩm.
1 bộ đệm lắp đặt cho đơn vị năng lượng mặt trời lai với chứng chỉ CEI
| công cụ cài đặt: | Cờ lê nối, Kìm bấm cốt, Kìm tuốt dây |
|---|---|
| Kích thước: | tùy chỉnh |
| Loại bộ điều khiển: | MPPT |
6KW 8KW 10KW 48V Hệ thống năng lượng mặt trời gia đình Off Grid Inverter lai
| tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời hoàn chỉnh tại nhà |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | PERC,Half Cell,Hai mặt,Hai mặt kính,Tất cả màu đen |
| Loại biến tần: | Off-Grid/Hybrid Inverter |
LiFePo4 Hệ thống mặt trời nhà pin 10KWH 15KWH 110V 220V Hệ thống tấm pin mặt trời gia đình
| tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời hoàn chỉnh tại nhà |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | PERC,Half Cell,Hai mặt,Hai mặt kính,Tất cả màu đen |
| Loại biến tần: | Off-Grid/Hybrid Inverter |
1000w Năng lượng tái tạo Hệ thống năng lượng mặt trời hộ gia đình Hệ thống điện mặt trời nhà ở
| tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời hoàn chỉnh tại nhà |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | PERC,Half Cell,Hai mặt,Hai mặt kính,Tất cả màu đen |
| Loại biến tần: | Off-Grid/Hybrid Inverter |
48v 30ah 100ah Lithium Ion Battery Pack 48v 5Kwh Lithium Ion Polymer Rechargeable Battery
| tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời hoàn chỉnh tại nhà |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | PERC,Half Cell,Hai mặt,Hai mặt kính,Tất cả màu đen |
| Loại biến tần: | Off-Grid/Hybrid Inverter |
5kwh 10kwh 20kwh 30kwh 110V 220V Hệ thống năng lượng mặt trời hộ gia đình
| tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời ngoài lưới hoàn chỉnh |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | PERC, Half Cell, Bifacial, All Black |
| Loại biến tần: | Off-Grid hoặc Hybrid Inverter |
48V 5kwh 10kwh 20kwh Hệ thống tấm pin mặt trời dân cư hệ thống lắp đặt tấm pin mặt trời
| tên: | Hệ thống năng lượng mặt trời ngoài lưới hoàn chỉnh |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | PERC, Half Cell, Bifacial, All Black |
| Loại biến tần: | Off-Grid hoặc Hybrid Inverter |
Hệ thống năng lượng lưu trữ năng lượng mặt trời Lifepo4 pin 48v 51.2v 400ah 20kwh
| Tuổi thọ chu kỳ (+25oC 0,2C 100% DOD): | 6500 |
|---|---|
| Phần cuối: | đôi M8 |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0 °C ~ 30 °C |
Lifepo4 Lithium pin 48v 20kw 10kwh Đơn vị tích trữ năng lượng
| Tuổi thọ chu kỳ (+25oC 0,2C 100% DOD): | Chu kỳ 6500 |
|---|---|
| Phần cuối: | đôi M8 |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0 °C ~ 30 °C |
Năng lượng cao chất lượng tốt pin xếp chồng tất cả trong một pin lithium Lifepo4
| Tuổi thọ chu kỳ (+25oC 0,2C 100% DOD): | Chu kỳ 6500 |
|---|---|
| Phần cuối: | đôi M8 |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0 °C ~ 30 °C |

