Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ off grid inverter ] trận đấu 1107 các sản phẩm.
Pin sạc Na-ion Sunpok 3.7v 30ah 15ah 3000 lần chu kỳ Pin polymer-ion polymer
| Hàng hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 3.05Ah |
| Cân nặng: | 84,0 ± 2,0g |
Pin Sunpok Pin Sạc Natri-ion Cell Na-ion Bateria 3.6v 3200mah Dung Lượng Cao Dành Cho Điện Tử Tiêu Dùng
| Hàng hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 3.05Ah |
| Cân nặng: | 84,0 ± 2,0g |
3.0V 3.7V 12V 200Ah 1500mAh 3Ah Pin Natri Ion Máy Cắt Cỏ Pin Xe Tay Ga
| Hàng hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 3.05Ah |
| Cân nặng: | 84,0 ± 2,0g |
9.15W Natri Ion Na Ion Pin 3.05Ah 3000 Chu kỳ
| Hàng hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 3.05Ah |
| Cân nặng: | 84,0 ± 2,0g |
48V 600Ah Lithium Lifepo4 Lipo4 pin 51.2V 30Kwh Lưu trữ năng lượng 30Kw pin cho hệ thống năng lượng mặt trời
| Tên sản phẩm: | Pin Lithium Iron Phosphate Lifepo4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | lưu trữ năng lượng mặt trời |
| Tuổi thọ chu kỳ: | 8000 lần |
Những người mới đến 48V 51.2V 600AH LiFePO4 pin pin lithium ion 30KWH
| Tên sản phẩm: | Pin Lithium Iron Phosphate Lifepo4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | lưu trữ năng lượng mặt trời |
| Tuổi thọ chu kỳ: | 8000 lần |
2025 Chiếc xe mới 7.5Kwh 24 V 300Ah Lifepo4 Pin Lithium 24 V 300Ah Pin Lưu trữ năng lượng Pin cho Hệ Mặt trời
| Công suất: | 300ah |
|---|---|
| Thời gian sống ((25°C): | 20 năm |
| nhiệt độ lưu trữ: | 0°C đến 45°C @60+/-25% Độ ẩm tương đối |
30KW Chu kỳ sâu 600AH Di động sàn gắn LiFePO4 51.2V Lithium Ion Battery Pack Nhà lưu trữ năng lượng
| Tên sản phẩm: | Pin Lithium Iron Phosphate Lifepo4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | lưu trữ năng lượng mặt trời |
| Tuổi thọ chu kỳ: | 8000 lần |
Pin lưu trữ năng lượng lithium ion 48V 600Ah điện áp thấp 30kWh 32kWh Akku LiFePO4 Lithium Battery tại nhà
| Tên sản phẩm: | Pin Lithium Iron Phosphate Lifepo4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | lưu trữ năng lượng mặt trời |
| Tuổi thọ chu kỳ: | 8000 lần |
Pin ắc quy lithium Lifepo4 ESS năng lượng mặt trời 51.2V 32KWH 600Ah 628Ah
| Tên sản phẩm: | Pin lithium phosphate Lifepo4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời |
| Cuộc sống chu kỳ: | 8000 lần |

