Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ hybrid solar power system ] trận đấu 1120 các sản phẩm.
Hệ thống năng lượng mặt trời di động lai 16Kw 18Kw 20Kw Lithium pin năng lượng lưu trữ Hệ thống mặt trời
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Hệ thống năng lượng mặt trời 12kw hoàn chỉnh Nhà lai 8000w tấm pin mặt trời 10000w Bộ đầy đủ 10kw tắt lưới Hệ thống năng lượng mặt trời
| Type: | Solar System Kit |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Tinh thể đơn tinh thể |
| Loại gắn kết: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Hệ thống pin năng lượng mặt trời hybrid off-grid
| Tên sản phẩm: | Biến tần Tắt lưới 230V 5Kw 48V |
|---|---|
| công suất định mức: | 10KW |
| dạng sóng đầu ra: | Sóng hình sin |
Hệ thống năng lượng mặt trời lai 30kw 20kw 10kw Hệ thống lưu trữ năng lượng 3 Giai đoạn 40kwh Lithium pin hệ thống mặt trời
| Ứng dụng: | Nhà |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Off Grid Photovoltaic Hệ thống năng lượng mặt trời 5Kw 10Kw 12Kw Complete Hybrid Solar Power Systems Kit For Home
| Type: | Solar System Kit |
|---|---|
| Solar Panel Type: | Monocrystalline Silicon, Polycrystalline Silicon |
| Mounting Type: | Ground Mounting, Roof Mounting, Carport Mounting, BIPV Mounting |
Hệ thống pin mặt trời lai ngoài lưới điện
| Tên sản phẩm: | Bộ hệ mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Tinh thể đơn tinh thể |
| Kiểu lắp: | Lắp mặt đất, lắp mái nhà, lắp xe, gắn bipv |
Các hệ thống năng lượng mặt trời ngoài lưới cho nhà 5kw 10kw pin hệ thống năng lượng mặt trời lai
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời lai pin lithium 48v 200ah 15kwh 20kwh
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Hệ thống năng lượng mặt trời lai 5kw 10kw 15kw Hệ thống năng lượng mặt trời hoàn chỉnh
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
3kw 5kw 8kw 10kw Hệ thống PV Mặt trời lai 5kilowatt Hệ thống PV Mặt trời lai với pin
| Hàng hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| Số mô hình: | SP-OF-5KW-230V |
| Điện áp đầu ra (V): | EU: 220-240/380-400V |

