Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ home solar energy systems ] trận đấu 1253 các sản phẩm.
UN38.3 Ống gắn pin natri ion an toàn cao với tuổi thọ 20 năm
| Sạc/Xả Hiệu Quả: | 98% |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 20 năm |
| Thêm tham số: | Liên Hệ Người Bán Để Nhận Hướng Dẫn Và Giá |
Chu kỳ sâu Tuổi thọ dài hơn An toàn Xe chơi gôn 24v 48v 100ah Pin Li-ion Lifepo4
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 50Ah/100Ah/200Ah/300Ah/400Ah |
Pin Lithium chu kỳ sâu có thể sạc lại 12 v 24 v 200ah 300ah 400ah
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 50Ah/100Ah/200Ah/300Ah |
Ngân hàng điện sạc nhanh cho máy tính xách tay Pin Li-polymer 600W 1000W
| Model Number: | JHS-500 JHS-1000 |
|---|---|
| Battery Type: | Li-ion battery |
| Input Interface: | usb, DC, AC, TYPE-C |
Pin ion natri công suất cao được xây dựng trong Cài đặt tường BMS thông minh
| Tuổi thọ: | 20 năm |
|---|---|
| Tỷ lệ sạc: | 1C |
| Bảo vệ: | BMS thông minh tích hợp |
Quà tặng khuyến mãi mới Điện tử tiêu dùng Du lịch Power Bank Bộ sạc di động
| Product Name: | SUNPOK 2000W Portable Power |
|---|---|
| Rated power: | 2000W |
| Rated voltage: | 31-32V |
5kw Hybrid Off Grid Biến tần pin lithium Màn hình LCD Biến tần 48V Spf
| Tên sản phẩm: | Biến tần Tắt lưới 230V 5Kw 48V |
|---|---|
| Công suất định mức: | 5KW |
| dạng sóng đầu ra: | Sóng hình sin |
Bộ nguồn di động 600w Ổ cắm ngoài trời 110 / 220v Ac Ổ cắm cắm trại
| Model Number: | JHS-600 |
|---|---|
| Battery Type: | Li-ion battery |
| Input Interface: | usb, DC, AC, TYPE-C |
Trạm phát điện cắm trại di động đa chức năng đơn giản Pin 600W Lifepo4
| Model Number: | JHS-600 |
|---|---|
| Battery Type: | Li-ion battery |
| Input Interface: | usb, DC, AC, TYPE-C |
Hiệu suất pin ion natri công suất cao BMS -20°C đến 60°C
| Tuổi thọ: | 20 năm |
|---|---|
| Tỷ lệ tự xả: | 2%/tháng |
| Độ bền: | cao |

