Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ energy storage lithium battery ] trận đấu 1203 các sản phẩm.
Hệ thống năng lượng mặt trời 10kva 3KW 4KW 5KW 6KW 8KW 15KW 20KW Bộ dụng cụ năng lượng mặt trời dân dụng/Bộ hệ thống năng lượng mặt trời nhỏ 10KW
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Bộ sưu tập hệ thống năng lượng mặt trời lai 3000W 4000W 5000W 5Kw 6Kw 10Kw 15Kw Bộ sưu tập tấm pin mặt trời Hệ thống điện cho nhà
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Sunpok Solar lifepo4 12 v 50ah 100ah 120ah 150ah 200ah 300ah 400ah Rv Golf Cart
| Thương hiệu: | SUNPOK |
|---|---|
| loại pin: | Gel kín chu kỳ sâu |
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời, UPS, Hệ thống báo động, Dụng cụ y tế, Chiếu sáng khẩn cấp |
Sản xuất tại Trung Quốc Bảng điều khiển năng lượng mặt trời di động 300w Bảng điều khiển năng lượng mặt trời có thể gập lại ngoài trời
| Product Name: | SUNPOK 300W Portable Power |
|---|---|
| AC output power: | 300W |
| Battery energy: | 288Wh |
Năng lượng mặt trời tăng tốc ROI 48V 300Ah LiFePO4 Giảm phí nhu cầu cao điểm 45%
| dải công suất đầu ra: | 10~20 kWh |
|---|---|
| Kết nối lưới điện: | Tắt lưới, lưới lai |
| Loại pin: | lifepo4 |
1000watt 3 Kw 5kw 10kw 20kw cho máy phát điện năng lượng mặt trời di động tại nhà
| Product Name: | SUNPOK 2000W Portable Power |
|---|---|
| Rated power: | 2000W |
| Rated voltage: | 31-32V |
Biến tần 230V 5kw 48V Tắt lưới Biến tần năng lượng mặt trời MPPT EN-IEC 60335
| Tên sản phẩm: | Biến tần Tắt lưới 230V 5Kw 48V |
|---|---|
| Công suất định mức: | 3Kw / 5KW |
| dạng sóng đầu ra: | Sóng hình sin |
Biến tần năng lượng mặt trời lai 3kw 5kw tắt lưới với bộ điều khiển sạc Mppt
| Tên sản phẩm: | Biến tần Tắt lưới 230V 5Kw 48V |
|---|---|
| công suất định mức: | 10KW |
| dạng sóng đầu ra: | Sóng hình sin |
Các nhà sản xuất bộ điều khiển sạc năng lượng mặt trời Hybrid Off Grid Biến tần năng lượng mặt trời ba pha
| Tên sản phẩm: | Biến tần Tắt lưới 230V 5Kw 48V |
|---|---|
| công suất định mức: | 5kW |
| dạng sóng đầu ra: | Sóng hình sin |
Biến tần tắt lưới 230V 10kw 5Kw Biến tần siêu tắt lưới Biến tần sóng sin tinh khiết
| Tên sản phẩm: | Biến tần Tắt lưới 230V 5Kw 48V |
|---|---|
| Công suất định mức: | 3Kw / 5KW |
| dạng sóng đầu ra: | Sóng hình sin |

