Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ complete off grid solar system ] trận đấu 934 các sản phẩm.
Hệ thống năng lượng mặt trời nối lưới 200Ah 48V MPPT Tất cả trong một ESS Có thể tùy chỉnh
| Tên sản phẩm: | Hệ thống lưu trữ năng lượng tất cả trong một |
|---|---|
| Dung lượng pin: | 100AH |
| Tuổi thọ chu kỳ pin: | Hơn 6000 chu kỳ |
Pin lithium chu kỳ sâu 2kw cho hệ thống năng lượng mặt trời ngoài lưới Tuổi thọ cao
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 25,6V |
| Dung lượng pin: | 50Ah 100Ah 200Ah |
Hệ thống pin năng lượng mặt trời hybrid off-grid
| Tên sản phẩm: | Biến tần Tắt lưới 230V 5Kw 48V |
|---|---|
| công suất định mức: | 10KW |
| dạng sóng đầu ra: | Sóng hình sin |
Hệ thống năng lượng mặt trời biến tần kiểu mới 10kw Off Grid Hệ thống năng lượng mặt trời hoàn chỉnh
| Tên sản phẩm: | Biến tần Tắt lưới 230V 5Kw 48V |
|---|---|
| công suất định mức: | 5kW |
| dạng sóng đầu ra: | Sóng hình sin |
Biến tần tắt lưới Spf 5000es 3500es Biến tần tắt lưới cho hệ thống năng lượng mặt trời tắt lưới hoàn thành
| Tên sản phẩm: | Biến tần Tắt lưới 230V 5Kw 48V |
|---|---|
| công suất định mức: | 5kW |
| dạng sóng đầu ra: | Sóng hình sin |
Hệ thống năng lượng mặt trời hybrid off-grid
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Hệ thống năng lượng mặt trời Nhà hoàn chỉnh Hybrid Rooftop Set 5000w 15kw Hệ thống mặt trời
| Loại: | Hệ thống năng lượng mặt trời tắt lưới |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Bộ pin mặt trời 10kw 15kw 3000W 5000W 6kw 8kw Hoàn chỉnh cho gia đình Hệ thống năng lượng mặt trời độc lập
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Hệ thống điện mặt trời lai 100kw 200kw 30000w Hệ thống năng lượng mặt trời ngoài lưới
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Hệ thống năng lượng mặt trời cho thương mại 3kw 3000w 6kw 8kw 10kw Hệ thống điện mặt trời lai trên lưới
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |

