Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ all in one solar power system ] trận đấu 1311 các sản phẩm.
Pin Lithium-Ion 48v 100ah 200ah 300ah 5kw 10kw Bms Cho gói pin Lithium
| Loại pin: | Cuộc sốngP04 |
|---|---|
| dải công suất đầu ra: | 5 ~ 20 kWh |
| Loại hệ thống: | treo tường |
Pin Lithium chu kỳ sâu Bms 12V 200ah có thể sạc lại cho RV và Marine
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 50Ah/100Ah/200Ah/300Ah/400Ah |
Sunpok Giá xuất xưởng Biến tần 16kw Hybrid Single Phase 100kw On Off Grid Biến tần
| Loại bộ điều khiển: | bộ điều khiển sạc năng lượng mặt trời |
|---|---|
| dạng sóng: | Sóng hình sin tinh khiết |
| Điện áp đầu ra: | 230VAC, 230V |
Lifepo4 48v 50ah Lưu trữ năng lượng Pin Lithium 100ah
| Loại: | Li-Ion, LiFePO4, pin lithium lifepo4/lithium / pin lithium, Li-polymer, pin lithium Lifepo4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| bảo hành: | 5 năm/12 năm |
Hệ thống pin lithium ion 3kwh 5kwh 10kwh
| Loại: | Liti sắt phốt phát |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| bảo hành: | 5 năm/12 năm |
200ah 48v Hệ thống 20kw Avec 10 Kwh pin lithium
| Loại pin: | Cuộc sốngP04 |
|---|---|
| dải công suất đầu ra: | 5 ~ 20 kWh |
| Loại hệ thống: | treo tường |
Pin chu kỳ sâu LiFePo4 Lithium Ion 12 v 24 V 100ah 200ah Pin Agm Gel có tuổi thọ cao
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 100Ah/200Ah/300Ah |
Lưu trữ năng lượng pin natri-ion 48v 200ah pin natri-ion gói
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Tên sản phẩm: | Pin lưu trữ năng lượng Powerwall |
Bộ pin lưu trữ năng lượng LiFePO4 48V 51.2V 400Ah 20kWh LiFePO4 cho Hệ thống lưu trữ năng lượng gia đình
| Loại pin: | Cuộc sốngP04 |
|---|---|
| Phạm vi công suất đầu ra: | 5 ~ 20 kWh |
| Loại hệ thống: | Gắn trên tường |
12v 24v 200ah 300ah 400ah Tùy chỉnh pin lithium chu kỳ sâu
| Loại pin: | LiFePo4 |
|---|---|
| Điện áp định mức: | 12,8V/25,6V |
| Dung lượng pin: | 50Ah/100Ah/200Ah/300Ah/400Ah |

