Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ 48v lithium ion battery ] trận đấu 1128 các sản phẩm.
Hệ Thống Tấm Pin Mặt Trời Mới Về Hoàn Chỉnh 3.5kw 6.2kw 11kw 22kw Cho Nhà Ở 220V Bộ Lưu Trữ Năng Lượng Mặt Trời Trang Trại
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Sử dụng tại nhà trên hệ thống quang điện lai ngoài lưới điện 10kw 12kw 20Kw 22Kw Bảng năng lượng mặt trời Hệ thống lưu trữ năng lượng tại nhà Ngân hàng năng lượng mặt trời 30Kw
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Hệ thống năng lượng mặt trời lai 33KW, kết nối lưới, bộ tấm pin mặt trời với biến tần/Hệ thống 11KW, hệ thống tấm pin mặt trời 22KW
| Loại: | Bộ hệ thống năng lượng mặt trời |
|---|---|
| Loại bảng điều khiển năng lượng mặt trời: | Silicon đơn tinh thể, Silicon đa tinh thể |
| Loại lắp đặt: | Gắn đất, Gắn mái, Gắn nhà để xe, Gắn BIPV |
Các nhà sản xuất bộ điều khiển sạc năng lượng mặt trời Hybrid Off Grid Biến tần năng lượng mặt trời ba pha
| Tên sản phẩm: | Biến tần Tắt lưới 230V 5Kw 48V |
|---|---|
| công suất định mức: | 5kW |
| dạng sóng đầu ra: | Sóng hình sin |
Biến tần năng lượng mặt trời lai 3kw 5kw tắt lưới với bộ điều khiển sạc Mppt
| Tên sản phẩm: | Biến tần Tắt lưới 230V 5Kw 48V |
|---|---|
| công suất định mức: | 10KW |
| dạng sóng đầu ra: | Sóng hình sin |
Sunpok Pure Sine Wave 24vdc 230vac 4500w 150a Mppt Pure Sine Wave Off Grid Biến tần
| tên sản phẩm: | Biến tần năng lượng mặt trời lưới |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời |
| Loại biến tần: | Biến tần năng lượng mặt trời ngoài lưới |
Sunpok off Grid 5 Kw Hybrid Solar Inverter 6kw / Single-phase Mppt Inverter Hybrid On
| tên sản phẩm: | Biến tần năng lượng mặt trời lưới |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời |
| Loại biến tần: | Biến tần năng lượng mặt trời ngoài lưới |
Tắt lưới Biến tần 15kw 18kw 20kw Bộ sạc biến tần chia pha 240 / 120vac dùng cho gia đình & công nghiệp
| tên sản phẩm: | Biến tần năng lượng mặt trời lưới |
|---|---|
| Ứng dụng: | Hệ thống năng lượng mặt trời |
| Loại biến tần: | Biến tần năng lượng mặt trời ngoài lưới |

