Tất cả sản phẩm
-
Andrés AntonioMột nhà cung cấp sản phẩm được khuyến nghị rất tốt. -
DavidSản phẩm hoàn hảo và dịch vụ chất lượng cao, cảm ơn đội ngũ SUNPOK. -
Mario Harrerhệ thống lai tuyệt vời. hoạt động hoàn hảo. cảm ơn Rainbow, sự hỗ trợ của bạn là hơn 100%. Tôi chỉ mua từ Sunpok nữa. 5 sao xếp hạng PLUS! -
Stanley UkaohaSunpok là nhà tiếp thị giỏi nhất mà tôi từng gặp, rất lịch sự, và luôn sẵn sàng giúp đỡ mọi lúc. -
Dain Thomasrất hữu ích và hỗ trợ. sự lựa chọn đầu tiên của tôi cho bất kỳ sản phẩm liên quan -
James LambrightDịch vụ hàng đầu, đại đội hàng đầu!
Kewords [ 48v lithium ion battery ] trận đấu 1113 các sản phẩm.
Odm 100Ah Lithium Ion Battery 3kwh 5kwh 10kwh Lithium Battery System
| Loại: | pin lithium/pin li-ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| Bảo hành: | 5 năm/12 năm |
EU Stock pin năng lượng mặt trời 48V 5Kwh 100Ah 200Ah Home Lithium ion pin
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Pin Lithium Ion 48v 50ah để lưu trữ năng lượng mặt trời tại nhà
| Loại: | Ion liti |
|---|---|
| Đăng kí: | Lưu trữ năng lượng tại nhà |
| Sự bảo đảm: | 5 năm |
Hệ thống pin lithium ion 200Ah 3kwh 5kwh 10kwh
| Loại: | pin lithium / pin lithium-ion, Li-polymer, pin lithium Lifepo4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Lưu trữ năng lượng mặt trời/Hệ thống hybrid năng lượng mặt trời gió |
| bảo hành: | 5 năm/12 năm |
12 volt 48V 100ah 200ah pin lithium ion pin lithium ion dân cư
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Pin Lithium Ion để lưu trữ năng lượng mặt trời
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | ion liti |
Pin lithium ion thương mại 110v 220v 10kwh 20kwh 30kwh pin lithium ion điện áp cao
| Nhiệt độ hoạt động: | -20°C đến 60°C @60+/-25% độ ẩm tương đối |
|---|---|
| Kích thước(L×W×H): | 727*550*160mm |
| Loại pin: | Lithium Ion |
Pin Lithium Ion tắt 500Ah cho ngân hàng năng lượng mặt trời
| Kiểu: | Li-Ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | lưu trữ năng lượng mặt trời |
| Chu kỳ cuộc sống: | hơn 6000 lần |
48v 200ah 10kwh 5Kwh LiFepO4 pin lithium ion cho hệ thống lưu trữ năng lượng mặt trời gia đình
| Loại pin: | Lithium Ion |
|---|---|
| Ứng dụng: | Pin lưu trữ năng lượng |
| Bảo hành: | 5 năm |
Pin Lithium Ion UN38.3 cho hệ mặt trời với vòng đời hơn 6000 lần
| loại pin: | Ion liti, LiFePO4 |
|---|---|
| Ứng dụng: | lưu trữ năng lượng mặt trời |
| Chu kỳ cuộc sống: | hơn 6000 lần |

